രാത്രി ഈ ജ്യൂസ് കുടിച്ച് കൊണ്ട് കുടവയർ കുറയ്ക്കാം

ഒരുപാട് പേർക്കുള്ള പ്രശ്നമാണ് വണ്ണമില്ലെങ്കിലും കുടവയർ എന്നത് മെലിഞ്ഞിരിക്കുന്ന കുട്ടികളിലാണെങ്കിലും സ്ത്രീകളിൽ ആണെങ്കിലും പുരുഷന്മാരിൽ ആണെങ്കിലും ഇത് കോമൺ ആയി വരുന്നുണ്ട്. പ്രധാന കാരണം നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണം രീതിയും നമ്മുടെ ജീവിതശൈലിയും.

   

തന്നെയാണ് ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നതും കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് സ്ത്രീകളിൽ ആണെങ്കിലും ഒരു പ്രസവം കഴിഞ്ഞതിനുശേഷം ഉള്ള കുടവയർ പി സി ഓ ഡീ കാൻസർ പോലുള്ള അസുഖങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ എന്തൊക്കെ കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് നമുക്ക് കുടവയർ വരുന്നത് നോക്കാം. മൂന്നു നേരം അരി ആഹാരം.

മാത്രം കഴിക്കുന്ന ആൾക്കാർ ആണെങ്കിൽ കൂടുതലാണ് അതുപോലെതന്നെ കാർബോഹൈഡ്രേറ്റിന്റെ അളവ് കൂടുതലായിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുന്നതും ഇങ്ങനെയുള്ള കുടവയർ കൂട്ടുന്നതിന് കാരണമാവാറുണ്ട്. ആണെങ്കിലും ഫാസ്റ്റ് ഫുഡ് ആണെങ്കിലും ഐറ്റംസ് ഒക്കെ ഒരുപാട് കഴിക്കുന്നുണ്ട്.

കുട്ടികൾ ആണെങ്കിലും ഭക്ഷണങ്ങളും ബേക്കറി പലഹാരങ്ങളും ഐസ്ക്രീം ചോക്ലേറ്റും മധുരബാനീയങ്ങളും കഴിക്കുന്നത് കുട വയർ വരാനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ്. കുട്ടികളൊക്കെ ബേക്കറി ഐറ്റംസ് ആണ്.

ഇത് കഴിക്കുന്ന വഴി നമുക്ക് സാധനങ്ങളൊക്കെ ഉണ്ടാക്കുന്നത് കൂടുതലായും ഈസ്റ്റ് ഉപയോഗിക്കുകയും ഈസ്റ്റ് അടങ്ങിയ ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുന്നത് വഴി നമുക്ക് കുടവയർ കൂടാനുള്ള സാധ്യത കൂടുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *