നിങ്ങൾക്ക് കിടക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ചെയ്യേണ്ട ചില പ്രധാന കാര്യങ്ങൾ

മുഖത്ത് പലതരത്തിലുള്ള ടാങ്കുകളും ചുളിവുകളും ഒക്കെ വരുന്നുണ്ട് എന്നുള്ളത് കൂടുതലും ചെയ്യുന്നത് എന്താണ് വളരെ വില കൂടിയിട്ടുള്ള പലതരത്തിലുള്ളതാണ് പ്രോഡക്ടുകൾ വാങ്ങി മുഖത്ത് അപ്ലൈ ചെയ്യുന്നതാണ്. റസിസ്റ്റൻസ് പെട്ടെന്ന് കോശങ്ങൾ ലൂസ് ആയി പോകാതിരിക്കാൻ അതുപോലെ.

   

അതിനൊരു സ്ട്രെങ്ത് പിടിച്ചു നിർത്തിയിട്ട് നമ്മൾക്ക് വേണ്ട രീതിയിൽ അതുപോലെ സെല്ലിന്റെ സ്ട്രക്ചർ ഈയൊരു രണ്ടു കോശങ്ങൾ ഒക്കെ നമ്മൾ പ്രായമാകുന്നതിനനുസരിച്ച് കുറഞ്ഞു വരാറുണ്ട് അതുപോലെ തന്നെ നമ്മുടെ ലൈഫ്സ്റ്റൈൽ മാറ്റം കൊണ്ട് നമുക്ക് നമ്മുടെ ശരീരങ്ങൾ കുറയുന്നത്.

വൈറ്റമിൻ കുറവുകളെ കൊണ്ട് അളവിൽ വ്യത്യാസം വരാറുണ്ട്. പല സെലിബ്രിറ്റികളും ഫോട്ടോയുള്ള കാര്യങ്ങളൊക്കെ ചെയ്യുന്നത് കൂടുതൽ ചുളിവുകൾ ഉള്ളതെല്ലാം ഇല്ലാതാവുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്.

നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യം ആദ്യം തന്നെ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യം ഭക്ഷണത്തിന് ഓവർ ആയിട്ടുള്ള ഓയിൽ കണ്ട ഭക്ഷണങ്ങൾ ഒഴിവാക്കാൻ വേണ്ടത് ചൂടാക്കി ഭക്ഷണങ്ങളുടെ ഉപയോഗം കുറയ്ക്കാം ഒരു കാര്യം നമ്മൾ വൈറ്റമിന്റെ വൈറ്റമിൻ ഒരുപാട് കൂട്ടുകയും ഇൻഫ്ളമേഷൻ കുറയ്ക്കുകയും ചെയ്യും. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *