വെള്ളം കുടിക്കുമ്പോൾ ഈ ഒരു കാര്യങ്ങൾ കൂടി ചെയ്തു നോക്കുക

വെള്ളം കുടിക്കുമ്പോൾ നമ്മൾ അതിലെ ചേർക്കാവുന്ന ചില ചേരുവകൾ ഉണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നമ്മുടെ പല അസുഖങ്ങളെയും കണ്ട്രോൾ ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് സാധിച്ചേക്കാം സാധാരണ പച്ചവെള്ളമാണ് ആൾക്കാരെ കുടിക്കുന്നത് ജീവനുള്ള വെള്ളമാണ് എന്നാൽ ജീവൻ പോകും എന്നൊക്കെ പലർക്കും.

   

ഒരു തെറ്റിദ്ധാരണ ഉണ്ട്. പ്രത്യേകിച്ച് കാര്യമൊന്നുമില്ല എന്നുള്ളതാണ് നമ്മുടെ ഒരു കാര്യം ഓർക്കണം കിണറ്റിലെ വെള്ളം നിറയുമ്പോൾ പലരീതിയിൽ കണ്ട സാധ്യതയുണ്ട്. വെള്ളത്തിൽ ചിലപ്പോൾ കേരളത്തിലെ വെള്ളമാണെങ്കിലും അത് കഴിയുമെങ്കിൽ ഒന്ന് ഫിൽറ്റർ ചെയ്ത് എന്നിട്ട്.

അത് ബോയിൽ ചെയ്തിട്ട് കുടിക്കുന്നതാണ് ഏറ്റവും ഉത്തമം അതേപോലെതന്നെ എന്ന് പറയുന്ന ഇൻഫെക്ഷൻ ഏറ്റവും കൂടുതൽ സ്പ്രെഡ് ചെയ്യുന്നത് നല്ലതാണ് ഏറ്റവും നല്ലത് തിളപ്പിച്ചാറിയ വെള്ളം കുടിക്കുന്നത് തന്നെയാണ്. ഇനി അതിൽ തന്നെ നമുക്ക് കുറച്ച് സംഗതികൾ ഇട്ടു തിളപ്പിച്ച.

ഓരോ ദിവസവും ഓരോ സാധനങ്ങളും പറയുന്ന സാധനങ്ങള് ഇട്ടു തിളപ്പിച്ച് എന്നാൽ നമുക്ക് ഒരുപാട് ഗുണങ്ങളുമുണ്ട്. ജീരക വെള്ളം കുടിക്കുന്നവരുണ്ട്. അതുപോലെ ഉലുവ ഇട്ട് തിളപ്പിച്ചിട്ട് ആ വെള്ളം കുടിക്കുന്നത് കൊണ്ട് യാതൊരു കുഴപ്പവുമില്ല. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *