നിങ്ങളുടെ കൊഴുപ്പിനെ അലിയിച്ച് കളയാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത്

കൊഴുപ്പിന്റെ അളവ് കൂടുമ്പോഴാണ് കൊളസ്ട്രോളും കൂടുന്നത് രക്തയോട്ടം കുറയുന്നത് കൈകാൽ മരവിപ്പും സ്ട്രോക്കും പോലുള്ള ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾക്ക് കാരണമാകാം. 40 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞു കൊളസ്ട്രോൾ കുറയ്ക്കാനായി ദിവസവും ഒന്നോ അതിലധികമോ ഗുളിക കഴിക്കുന്നവരാണ്.

   

ആരോഗ്യപ്രശ്നമായിരുന്നു പക്ഷേ ഇന്ന് ചെറുപ്പക്കാരിൽ മാത്രമല്ല കുട്ടികളിൽ പോലും രക്ത പരിശോധന നടത്തിയാൽ കൊളസ്ട്രോളും ഒക്കെ കൂടി സാധാരണമായിരിക്കുന്നു എന്താണ് കാരണം എന്താണ് കൊളസ്ട്രോൾ എന്തുകൊണ്ടാണ് മരുന്ന് കഴിക്കാതെ നിയന്ത്രിക്കാൻ എന്തെങ്കിലും മാർഗ്ഗങ്ങൾ.

ഉണ്ടോ പരിശോധനയിൽ കൊളസ്ട്രോളും ഒക്കെ കൂടുതൽ ഉള്ളവരും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് കൊളസ്ട്രോൾ വന്നുകഴിഞ്ഞാൽ എന്താണ് കാണിക്കുന്ന ലക്ഷണങ്ങൾ നല്ലതാണ് കുറേ കാലത്തേക്ക് ഒരു ലക്ഷണങ്ങളും ഉണ്ടാവില്ല അത് ഈ കൊളസ്ട്രോളോ ലക്ഷണങ്ങളും കാണിക്കാനാ കുറേ കാലങ്ങൾ കൂടുന്നതനുസരിച്ച്.

നമ്മളുടെ സ്കിന്നിന് അടിയിൽ നമുക്ക് പുറമേ കാണാൻ പറ്റുന്നതാണ്.ബ്ലഡ് ടെക്സ്റ്റ് നോക്കുമ്പോൾ തന്നെ ഒരു സ്റ്റാറ്റസ് ഒത്തിരി കൂടുതലുള്ള കൊളസ്ട്രോൾ ആണ് എന്നും അല്ലെങ്കിൽ ബ്ലഡിന്റെ ആ ഒരു സാമ്പിൾ കാണുമ്പോൾ തന്നെ നമുക്ക് തിരിച്ചറിയുകയാണ് സാധിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/0OLfKRgB1k8

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *