ശരീരത്തിലെ ഫാക്ട് പോവാൻ വേണ്ടി ഉലുവ കൊണ്ട് ഒരു സൂത്രം

ആരോഗ്യത്തോടെ ഇരിക്കണമെന്ന് എല്ലാവരുടെയും ഒരു ആഗ്രഹം തന്നെയാണ് പകുതി ആളുകളും തടിയുള്ളവരും തടി ഇല്ലാത്തവരും ആണ് തടിയുള്ളവർക്കുള്ള ഒരു പ്രശ്നമാണ് കൂർക്കം വലിയും അതുപോലെതന്നെ കുറച്ചുനേരം നടന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഉണ്ടാവുന്ന കിതപ്പും ശരീരഭാരം എന്ന് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്.

   

നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ അമിതമായിട്ടുള്ള അളവിൽ അവസ്ഥയാണ് കംപ്ലൈന്റ്റ്സും അതുപോലെ അറ്റാക്ക് തുടങ്ങിയ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ എല്ലാം വരും. എക്സാമ്പിൾ പറയാണെങ്കിൽ ഒരു ഹൈറ്റ് 173 സെൻറീമീറ്റർ 70 73 വെയിറ്റ് ആയിരിക്കണം ഈ ബോഡി മാസ്സ് ഇൻഡക്സ് 18 താഴെയാണെങ്കിൽ അത്.

അവർക്ക് ഭാരം കുറവാണ്. ഒരു 18 മുതൽ 25 നോർമൽ ആണ്. ഈയൊരു ശരീരഭാരം കണക്കാക്കപ്പെടുന്നത് നമുക്ക് നമ്മുടെ വീട്ടിൽ തന്നെ ടേപ്പ് ഉപയോഗിച്ചിട്ട് ശരീരഭാരം കൂടുതലാണോ കുറവാണെന്ന് കണക്കാക്കാൻ സാധിക്കും 80 cm കൂടുതലാണെങ്കിലും സ്ത്രീകൾക്ക് ശരീരഭാരം കൂടുതലാണ്.

90 സെൻറീമീറ്റർ കൂടുതലാണെങ്കിലും പുരുഷന്മാർക്ക് ശരീരഭാരം കൂടുതലാണ്. എന്തൊക്കെ കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് നമുക്ക് ശരീരഭാരം കൂടുന്നത് നോക്കാം അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ഡയറ്റും കാര്യങ്ങളൊക്കെ ആയിരിക്കും പക്ഷേ നമ്മുടെ ധാരാളം.

അരി അടങ്ങിയ ഭക്ഷണങ്ങളും ദോശ ഇഡലി തുടങ്ങിയവ നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിന് ഉൾപ്പെടുത്തുന്ന സമയത്ത് ശരീരഭാരം പെട്ടെന്ന് തന്നെ കൂടി എന്ന് വരാം. അതായത് അരി പുളിപ്പിച്ച് ഉണ്ടാവുന്ന ഭക്ഷണ സാധനങ്ങൾ പെട്ടെന്ന് നമ്മുടെ തടി കൂട്ടാനായി കാരണമാകുന്നുണ്ട്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *