നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് കഫം പോവാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത്

നമ്മളിൽ പലർക്കും ഉള്ള ബുദ്ധിമുട്ടാണ് വിട്ടുമാറാത്ത ചുമ അതുപോലെതന്നെ ജലദോഷം ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് വരുന്ന കണ്ണുചൊറിച്ചിലും ബുദ്ധിമുട്ടുകളും കഫക്കെട്ട് കൊണ്ടാണ് ഉണ്ടാവുന്നത്. കഫക്കെട്ട് എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ശ്വാസനാളുകൾ കപട അവസ്ഥയാണ് എന്തൊക്കെയാണ് കഫക്കെട്ടിന്റെ പ്രധാന കാരണങ്ങൾ നോക്കാം.

   

വൈറൽ ഫംഗൽ ഇൻഫെക്ഷൻസൊക്കെ ഉണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് കഫക്കെട്ട് വരാനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ് എന്തെങ്കിലും വസ്തുക്കൾ നമ്മുടെ റൂമിൽ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഒക്കെ വരാൻ ചാൻസ് ഉണ്ട് അതുപോലെ പൊടികൾ കെമിക്കൽ ഫാക്ടർസ് തുടങ്ങിയവയും ഒരുപാട് ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാക്കുന്ന അവയാണ്. ശ്വാസം പുറത്തേക്ക്.

എടുക്കാനും വിടാനുള്ള പല ബുദ്ധിമുട്ടുകളും ഇതുകൊണ്ട് ഉണ്ടായി എന്ന് തന്നെ വരാം അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ശ്വാസം നാഡിയുടെ ഭിത്തികളിൽ വീക്കം ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്യുന്നു. അതുപോലെതന്നെ പല വസ്തുക്കളോടും നമുക്ക് അലർജി എന്നുള്ളത് എല്ലാവരും ആ വസ്തുക്കളോട് അലർജി ഉണ്ടാവില്ല പക്ഷേ എല്ലാവർക്കും മാത്രം ചില വസ്തുക്കളുടെ അലർജി ഉണ്ടാകുകയാണെങ്കിൽ ഇതിനെല്ലാം കൂടി ഒരു പരിഹാരമാർഗ്ഗങ്ങൾ മാത്രമേ ചെയ്താൽ മതിയാവും.

ഇത് ഒരുപക്ഷേ എല്ലാവർക്കും സഫലമാവണമെന്നില്ല ആളുകൾക്ക് മാത്രമേ ഇങ്ങനെയുള്ള രീതികൾ കൃത്യമായി ബെനിഫിറ്റ് ഉണ്ടാവുകയുള്ളൂ എന്നുള്ളത് കൂടി മനസ്സിലാക്കണം. കാലാവസ്ഥ നോട് പൊടികളോടോ പഞ്ഞിയോട് ജോലി ചെയ്യുന്ന ആൾക്കാരാണെങ്കിൽ അവർക്ക് ഇത് വരാൻ ഉള്ള സാധ്യത കൂടുതൽ ആണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *