ഈയൊരു കാര്യം ചെയ്തതുകൊണ്ട് മുടികൊഴിച്ചിലിനെ തടയാം

എല്ലാവരും പറയുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് തലയിലൊഴിച്ച് ബാക്കി എല്ലാ ഭാഗങ്ങളിലും മുടി മാത്രമാണ് എന്ന്. മുടി എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ഒരു ഇമേജിന്റെ ഭാഗമാണ് എന്ന് തന്നെ പറയാം നമ്മുടെ ജനറൽ ഹെൽത്ത് ഒരു ഭാഗമാണ് നിങ്ങൾ മുടി കൊഴിച്ചിൽ നല്ലതിന് ശേഷം ഡോക്ടറെ കാണുന്ന സമയത്ത് അതിനുമുമ്പ്.

   

തന്നെ നിങ്ങൾ ഒരുപാട് ഹെയർ പാക്ക് ട്രീറ്റ്മെന്റുകളും എടുത്ത് വാങ്ങിയതിനു ശേഷം മാത്രമായിരിക്കും നിങ്ങൾ ഒരു ഡോക്ടറെ കാണാൻ പോകുന്നത് തന്നെ അതുപോലെതന്നെ കാച്ചിയ എണ്ണകളും പലരും പറഞ്ഞിട്ടുള്ള ഹോം റെമഡീസുകളും എല്ലാം നമ്മൾ ചെയ്തു നോക്കിയിട്ടുണ്ടാവും പക്ഷേ ഇത് എല്ലാം തെറ്റായിട്ടുള്ള കാര്യമാണ്.

എന്ന് ഒരിക്കലും പറയാൻ സാധിക്കില്ല കാരണം ഇത് അവർക്ക് ഉപയോഗിച്ച റിസൾട്ട് വന്നിട്ടുണ്ടാവും പക്ഷേ അത് എല്ലാവർക്കും അത് അങ്ങനെയാവണമെന്നില്ല. കാര്യമായ രീതിയിൽ തന്നെ മെച്ചപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടാവും എന്ന ഇതൊക്കെ ട്രൈ ചെയ്തിട്ടും ഒരു റിസൾട്ട് കിട്ടാത്തവർ ഉണ്ടാവും നിങ്ങൾ.

അതിനു വെള്ളം ഒഴിച്ചു കൊടുക്കേണ്ടത് അതിൻറെ വേരിൽ അതുപോലെതന്നെ ഇത്തരം ഹോം റെമഡി നിങ്ങളുടെ എന്തെങ്കിലും മൂല കാരണം ഉണ്ടാവും. ആ കാരണം എന്താണെന്ന് കണ്ടെത്തി അതിനു വേണ്ട ട്രീറ്റ്മെൻറ് എടുത്തു കഴിഞ്ഞാൽ നിങ്ങളുടെ മുടികൊഴിച്ചിൽ അവിടെ സ്റ്റോപ്പ് ഇടാൻ പറ്റും ഇത്തരത്തിലുള്ള അസുഖങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് മുടി കൊഴിയാനുള്ള സാധ്യതയുമുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/ikpucdZ3dyQ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *