നടുവേദന കാലിലേക്ക് വരുന്നതിന്റെ കാരണങ്ങൾ

സയാറ്റിക്ക എന്നുള്ള നടുവേദനയെ കുറിച്ചാണ് പല കാരണങ്ങൾ ആണുള്ളത് അതേപോലെതന്നെ നമുക്ക് വീട്ടിൽ നിന്നും എന്തെല്ലാം സപ്ലിമെൻറ് ഭക്ഷണങ്ങൾ നമുക്ക് എടുക്കാം അതേപോലെതന്നെ എന്ത് എക്സസൈസ് സിമ്പിളായിട്ടുള്ള എക്സസൈസ് എന്താണെന്നുള്ളത് നോക്കാം. ഏറ്റവും കൂടുതൽ അനുഭവപ്പെടുന്നത്.

   

പലപ്പോഴും ഡിസ്ക് ബൾജിയ വരുന്നതു കാരണം അല്ലെങ്കിൽ പലപ്പോഴും നമ്മുടെ എല്ലിന്റെ ഒരു വളവ് ആ ഒരു വളവ് നിവർന്നത് കാരണം ആ ഒരു ഞരമ്പി വരുന്ന ഒരു ഡാമേജ് എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഏറ്റവും വലിപ്പം കൂടിയിട്ടുള്ള ഒരു ഞരമ്പ് ആണ് അതിന് വരുന്ന പലതരം ഡാമേജുകളാണ്.

പലപ്പോഴും അവിടെ ബാക്കിലൂടെ വന്നു നമ്മുടെ കാലിലൂടെ സഞ്ചരിക്കുന്ന ഒരു ഞരമ്പ് നാടകം കൊണ്ട് തന്നെ വരുന്ന മസിൽ കോൺട്രാക്ഷൻ മസിൽ പിടുത്തം പലപ്പോഴും ചെയ്യുന്നുണ്ട് പലപ്പോഴും നമ്മൾ കഴിക്കുന്നതിൽ പോഷകങ്ങൾ വരാത്തത് കാരണം അതിൻറെ ഒരു ഇനഫിഷ്യൻസി അല്ലെങ്കിൽ കുറവ് കാരണം നമുക്ക് ഇത് വരാനുള്ള ഈയൊരു ഞരമ്പ് നാടിയിലുണ്ടാകുന്ന ആവശ്യമുള്ളതാണ് ഈ ഒരു ഞരമ്പിന്റെ ഒരു സ്ട്രക്ചർ അതിൻറെ ഒരു മൈലേജ്.

എന്ന് പറയുന്നതിനെ പുനർ നിർമിക്കാനും അതേപോലെതന്നെ അത് തമ്മിലുള്ള കണക്ഷൻസ് തമ്മിലുള്ള ഒരു മെസ്സേജ് കൺട്രി ചെയ്യാനുള്ള പലകാര്യങ്ങളും അതേപോലെ വരുന്ന ഒമേഗ സിക്സ് നീർകെട്ട് ഒരു കാര്യമാണ് ഉണ്ടാക്കുവാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് രണ്ടും ആവശ്യമുള്ള കാര്യം തന്നെയാണ് കാരണം മാത്രമാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് എവിടെയെങ്കിലും ഒരു കുഴപ്പമുണ്ടെങ്കിൽ അങ്ങോട്ട് ഒരു കോൺസെൻട്രേഷൻ കൊടുത്ത് അവിടെ റിപ്പയർ ചെയ്യുവാനുള്ള പുനർനിർമാണം നടത്തുവാനുള്ള ഒരു മെസ്സേജ് കിട്ടുള്ളൂ. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *