നിങ്ങളുടെ ചുണ്ടുകളിലെ വ്യത്യാസം ഉണ്ടാവണമെങ്കിൽ ഇത് ചെയ്തു നോക്കൂ

പല ആളുകളുടെയും ഒരു സ്വകാര്യ ദുഃഖമാണ് ചുണ്ടുകൾക്ക് തീരെ നിറമില്ല എന്നുള്ളത് അത് മാത്രമല്ല ചുണ്ടിൽ അവിടെയൊക്കെ ആയിട്ട് കറുത്ത പാടുകൾ ഉണ്ടാവുക അതിന് ആകെ ഒരു വികൃതമായിട്ടുള്ള ഒരു അപ്പിയറൻസ് ഉണ്ടാവുക തുടങ്ങിയവയ്ക്ക് എന്നാൽ പലരും മറ്റു പലരുടെയും ചുണ്ടുകൾ കണ്ടെന്നാ തോന്നും അവര് ലിപ്സ് കിട്ടിട്ടുണ്ടോ എന്നുള്ളത് ഇന്ന് നമ്മൾ പരിചയപ്പെടുന്നത് അതിന് സഹായിക്കുന്ന ഒരു ഗൃഹവൈദ്യമാണ് ഒരു ഹോം റെമഡി.

   

പലർക്കും ഈ ചുണ്ടുകളെ പ്രധാനകാരണം കറുപ്പന്തറ ഉണ്ടാകാൻ സ്മോക്കിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ ലഹരി പദാർത്ഥങ്ങൾ ഉപയോഗമൊക്കെയാണ് പൂർണ്ണമായിട്ടും മാറാനുള്ള ഡീ അഡിക്ഷൻ ട്രീറ്റ്മെൻറ് ആണ് ആദ്യം ചെയ്യേണ്ടത്. സഹോദരങ്ങൾ പലപ്പോഴും വെള്ളവും പോലും കുടിക്കാതെ ഭക്ഷണം കഴിക്കാതെയൊക്കെ നോമ്പ് എടുക്കുന്നവരുണ്ട് നമ്മള് നോമ്പ് എടുക്കുമ്പോൾ നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിനും കൂടെ ഗുണകരമായിട്ടുള്ള രീതിയിൽ നോമ്പ്.

എടുക്കാൻ ആയിട്ട് പലപ്പോഴും പറയാറുണ്ട് മുട്ട മീൻ തിന്നുന്നത് ഒഴിവാക്കും പോലെ അല്ലെങ്കിൽ വെയില് കൊണ്ട് എന്തെങ്കിലും പ്രാർത്ഥന ചൊല്ലുന്നതുപോലെ അല്ലെങ്കിൽ നമ്മൾ നോമ്പ് എടുക്കുമ്പോൾ ഉപേക്ഷിക്കുകയല്ല പകരം മധുരവും ബേക്കറി സാധനങ്ങളും മൈദയും അരിയഹാരങ്ങളും.

ഒക്കെ ഒരു മാസത്തേക്ക് വർദ്ധിക്കാം എന്ന് വിചാരിച്ചു എന്നാൽ നമുക്ക് ആരോഗ്യത്തിനും കൂടെ ഗുണകരമാകുന്ന രീതിയിൽ ആകുമല്ലോ അതുപോലെതന്നെ ലഹരി പദാർത്ഥങ്ങളും ഉപേക്ഷിക്കേണ്ടത് അത്യാവിശം തന്നെയാണ്. കട്ടപ്പന കർത്താവിന് കൊടുക്കുന്ന ഒരു പ്രോമിസ് ആയിട്ട് നമ്മൾ ആ വില്പവരോട് കൂടി തന്നെ അതിനെ സമീപിക്കാനായിട്ട് ശ്രദ്ധിക്കുക.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/BEtZObdV_Eg

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *