ഈ പെൺകുട്ടിക്ക് സംഭവിച്ച ചില കാര്യങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണെന്ന് നോക്കാം

നമ്മുടെ ഒരു ക്ലിനിക്കിൽ എപ്പോഴും നമ്മൾ കണ്ടുവരുന്ന ഒരു കണ്ടീഷനാണ് പെയിൻ എല്ലാ ആൾക്കാരാണ് എന്തുകൊണ്ടാണ് നമുക്ക് വേദന വരുന്നത് നടുവേദനയാക്കാം തലവേദനയാവാം നമ്മുടെ ബോഡിയിലെ ഏതു ഭാഗത്തും വേണമെങ്കിലും ഇങ്ങനെ വേദന ഉണ്ടായി എന്ന് വരാം. പ്രത്യേകിച്ച് എടുത്തു പറയുന്ന ഒരു ഇൻട്രസ്റ്റിംഗ്.

   

ആയിട്ടുള്ള ഒരു പെയിൻറ് ഒരു സ്റ്റോറിയാണ് ഒരു പേഷ്യന്റ് ആയിരുന്നു പുള്ളിക്കാരി 30 വർഷമായി ബാക്ക് പെയിൻ അനുഭവിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുക ആയിരുന്നു.പല ഓർഡിഷൻ കണ്ടു പല രീതിയിലുള്ള ട്രീറ്റ്മെൻറ് ചെയ്തു. പക്ഷേ ഈ പെയിൻ അങ്ങോട്ട് മാറുന്നില്ല എന്താണ് കണ്ടുപിടിക്കണം ഒരു ഭാഗത്തേക്ക്.

കുറച്ച് നേരം ഇരുന്നു കഴിഞ്ഞാൽ തന്നെ പെട്ടെന്ന് വേദനയുണ്ടാവുകയും എന്താണ് അതിൻറെ കാരണമെന്ന് കണ്ടുപിടിക്കാൻ സാധിക്കാത്ത വരികയും ചെയ്യുമ്പോഴാണ് ഇങ്ങനെ ഈ ട്രീറ്റ്മെൻറ് കൂടി ചെയ്തു നോക്കിയത്. പക്ഷേ ഒരു മെഡിക്കൽ എക്സാം ചെയ്ത മസ്കുലർ ഒന്നുമില്ല സൈക്കോളജിക്കലി ഓറിയന്റഡ് എടുത്തു അപ്പോഴാണ്.

മനസ്സിലായത് കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ഒരാഴ്ച കഴിഞ്ഞപ്പോഴാണ് ഇത് സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്തത് കല്യാണം അതിനുമുമ്പ് യാതൊരു ഹെൽത്ത് ഇഷ്യൂ ഇല്ലാത്ത ഈയൊരു പെയിന് വന്നുതുടങ്ങി ഹിസ്റ്ററിക്ക് കല്യാണം ആയിട്ട് ഒട്ടും പൊരുത്തപ്പെട്ട് പോകാനായിട്ട് സാധിച്ചിരുന്നില്ല. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *