50 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞ സ്ത്രീകൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ

50 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞ സ്ത്രീകൾ അവരുടെ ആരോഗ്യത്തിൽ പ്രത്യേകമായിട്ട് എന്തെങ്കിലും സംരക്ഷിക്കേണ്ടതുണ്ട് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതുണ്ടോ നമുക്കറിയാം എന്ന് പറയുമ്പോൾ ഈസ്ട്രജന്റെ ഒരു പ്രൊട്ടക്റ്റ് എഫക്ട് നാച്ചുറൽ ആയിട്ട് സ്ത്രീകൾക്ക് പ്രകൃതി തന്നെ പ്രദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചാൽ അറിയാം.

   

സ്ട്രോക്ക് പോലുള്ള കാര്യങ്ങളൊക്കെ ഒരു 45 50 വയസ്സ് വരെ സ്ത്രീകളിൽ കുറവായിരിക്കും പുരുഷന്മാരെ അപേക്ഷിച്ച് എന്നാൽ 50 വയസ്സ് കഴിയുന്നതോടുകൂടി ഈസ്ട്രജന്റെ ഈ ഒരു പ്രൊട്ടക്റ്റ് സ്ത്രീകൾക്ക് നഷ്ടമാവുകയാണ് മെനോപോസ് ആരംഭിക്കുന്നതോടുകൂടി എന്ന് പറയുന്നത് പിരിയഡ് നിൽക്കുന്ന സമയം.

ഒരു മാസം കണ്ടില്ലാന്നു വരും രണ്ടുമാസം മൂന്നുമാസം ആകും പതിയെ പതിയെ നിന്നു പോവുകയാണ്. അങ്ങനെ വരുമ്പോൾ പലതരത്തിലുള്ള മെറ്റബോളിക് ഡിസീസസ് ഡയബറ്റിസ് ഹൈപ്പർ ടെൻഷൻ പ്രശ്നങ്ങൾ മറ്റുതരത്തിലുള്ള അസുഖങ്ങൾ അമിതവണ്ണം എല്ലുകളുടെ ബലം കുറഞ്ഞു പോകുന്ന അവസ്ഥ ഇതെല്ലാം കൂടിക്കൂടി വന്ന് അവർക്ക് എന്തെങ്കിലും കോംപ്ലിക്കേഷൻസിലേക്ക് എത്തിപ്പെടാനുള്ള സാധ്യത വളരെ കൂടുതലാണ്. അതുകൊണ്ട്.

തന്നെ 50 വയസ്സ് പിന്നീട് കൂടി നമ്മുടെ ഈ പറഞ്ഞ പരാമർശം എല്ലാം വളരെ നോർമൽ ലെവലിലാണ് എന്നുള്ളത് സ്ത്രീകൾക്ക് കൃത്യമായിട്ടും കൃത്യമായിട്ടുള്ള ഇടവേളകളിൽ ചെക്ക് ചെയ്ത് ഉറപ്പുവരുത്തേണ്ടതുണ്ട് പ്രത്യേകം അവളുടെ ബ്ലഡ് ലെവൽ ഡീ പിയുടെ ലെവൽ കൊളസ്ട്രോളിന്റെ അളവ് തൈറോയ്ഡിന്റെ ടി എസ് എസ് കാണുന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഷുഗർ മൂന്നുമാസത്തെ കൺട്രോൾ ആയിട്ടുള്ള എസ്ബിഐ ഏവൻസിയുടെ ലെവൽ നമ്മൾ നോക്കി പരിശോധിച്ച് ഉറപ്പുവരുത്തുന്നുണ്ട്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *