അഞ്ച് കിലോ വരെ പെട്ടെന്ന് കുറച്ചെടുക്കാം

വണ്ണം കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് എത്ര ശ്രമിച്ചിട്ടും നടക്കുന്നില്ല നമ്മുടെ വയർ കുറയ്ക്കാൻ എന്തെല്ലാം എക്സസൈസ് ചെയ്തിട്ടും സ്പോട്ട് റിഡക്ഷൻ എന്ന് പറയുന്ന ഒരു സംഗതി ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ടാണ് പരാജയപ്പെട്ടിട്ടുള്ള ഒന്നോ രണ്ടോ കിലോ എങ്കിലും കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് എഫക്റ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള ഡയറ്റ് എന്താണ് ടൈപ്പ് മരുന്നുകൾ.

   

എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടോ ഒന്നുമില്ലാതെ തന്നെ നമുക്ക് വീട്ടിൽ ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് ഹെൽപ് ചെയ്യുന്നത് എന്ന് നോക്കാം. വണ്ണം കുറയ്ക്കുക എന്ന് പറയുന്നത് പലർക്കും ഒരു ബാലികേറാ മലയാറാകുന്നത് അവര് തന്നെ അറിയാതെ ആവശ്യമായിട്ടുള്ള കാലറി കൂടുതലായി ഭക്ഷണത്തിൽ ഉൾപ്പെട്ടു പോകുന്നു എന്നുള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെയാണ്.

നമ്മൾ എത്രത്തോളം ഊർജ്ജം ആവശ്യമുണ്ടോ അതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ ഊർജ്ജം അങ്ങോട്ട് പോയി കഴിഞ്ഞാൽ തീർച്ചയായിട്ടും അത് ഫാറ്റ് ആയിട്ട് തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ അടിഞ്ഞു കൂടുക തന്നെ ചെയ്യും എക്സസൈസുകൾ ചെയ്യാം അത്തരത്തിൽ പ്രോട്ടീൻസ് കൂടുതലായിട്ട് സപ്ലിമെൻറ് ചെയ്യാം അപ്പോൾ പ്രോട്ടീൻ.

അല്ലെങ്കിൽ മസിൽ മാസം കൂടുന്നതുകൊണ്ട് നമ്മുടെ വെയിറ്റ് കുറഞ്ഞില്ല എന്ന് നമ്മൾ പേടിക്കേണ്ട കാര്യമില്ല കാരണം അത് നല്ല രീതിയിൽ ഉള്ള വെയിറ്റ് ആണ് നമ്മൾക്ക് അതുകൊണ്ട് സാധ്യമാകുന്നത്. നന്നായിട്ട് വണ്ണം വയ്ക്കണമെന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നവരും ഈ ഒരുപാട് മധുരം ബേക്കറി മൈദ തുടങ്ങിയ സാധനങ്ങൾ ഒഴിവാക്കിയിട്ട് കൂടുതൽ പ്രോട്ടീൻ ആയിട്ടുള്ള ഫുഡ് കഴിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *