നമ്മുടെ കൊഴുപ്പ് കുറയാൻ വേണ്ടി ഇതൊന്നും ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കൂ

ഏറ്റവും കൂടുതൽ അസുഖങ്ങൾ ആയിട്ട് വരുമ്പോൾ ആയിട്ടുള്ള മൂന്ന് അസുഖങ്ങളാണ് ഡയബറ്റിസ് അതായത് കൊളസ്ട്രോൾ അതുപോലെ തന്നെ ബിപി നമ്മൾ പേഷ്യന്റ് ഇതൊരു പ്രത്യേകതരം ഒരു രോഗത്തിന് കണക്കാക്കുന്നത് അതായത് വരുന്ന പേഷ്യൻസിന് ഒരുപക്ഷേ ചിലപ്പോൾ എന്തെങ്കിലു മുട്ടു വേദന ആയിട്ടായിരിക്കും പറയുക.

   

എന്താണ് ചോദിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ ആക്ച്വലി ഒരു പേഷ്യന്റിന് പറ്റിയുള്ള അതായത് ഇതിനെപ്പറ്റി അതില്ലെങ്കിൽ ഈ ഒരു അസുഖത്തെ പറ്റി ഒരു അസുഖമായി കാണാനുള്ള ഒരു മാനസികാവസ്ഥ പോലും കുറച്ച് കഴിഞ്ഞാല് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ അസുഖങ്ങൾ ചെയ്തു കൂട്ടുന്ന കാര്യങ്ങളെപ്പറ്റി വ്യക്തമായിട്ടുള്ള ഒരു ധാരണയില്ല.

എന്ന് മാത്രമാണ് നമുക്ക് ഇതിനെപ്പറ്റി കൂടുതൽ പഠിക്കുമ്പോൾ മനസ്സിലാക്കാൻ പറ്റുന്നത്. പൊതുവേ നമ്മള് എപ്പോഴും പറയുന്നത് നമ്മൾ ഇപ്പൊ ഇന്ന് സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് കൊളസ്ട്രോൾ എന്നുള്ള വിഷയത്തെ പറ്റിയിട്ടാണ് കൂടുതൽ നമ്മൾ പഠിക്കുകയാണെങ്കിൽ നമ്മൾ ഒരു പക്ഷേ ഇന്ന് തന്നെ ട്രീറ്റ്മെൻറ് എടുക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിലോട്ട് പോകുന്നത് കാണാൻ പറ്റും. കൊളസ്ട്രോൾ എന്ന് പറയുന്ന സാധാരണ നമ്മൾ ഒരു തടിയുള്ള ഒരാളെ കാണുമ്പോൾ.

നമ്മൾ പറയുന്നുണ്ട് കൊളസ്ട്രോൾ തടി ഇല്ലാത്ത ആളുകളിലും കൊളസ്ട്രോൾ പൊതുവേ കാണപ്പെടുന്നു കുറച്ചു കാര്യങ്ങൾ അതായത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലുള്ള ഒരു താപനിലയെ അതായത് ഒരേപോലെ ബാലൻസ് ചെയ്തു വയ്ക്കുക രണ്ടാമതായി നമുക്ക് എന്തെങ്കിലും നമ്മുടെ ഉള്ളിലുള്ള അവയവങ്ങളെ പ്രവർത്തനം ചെയ്യിപ്പിക്കുക രക്തയോട്ടം വർധിപ്പിക്കാൻ സഹായങ്ങൾ ചെയ്യാം താന്ത്രിക അവയവങ്ങൾ ചെയ്തുകൂട്ടുന്ന മറ്റ് കാര്യങ്ങളുടെ ഒരു പ്രൊട്ടക്ഷൻ അല്ലെങ്കിൽ അതിൻറെ ബൂസ്റ്റർ എന്നുള്ള രീതിക്കൊക്കെയാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തെ സഹായിക്കാറുള്ളത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/bnxlxrK_mLw

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *