ഇനി നമുക്ക് മുടികൊഴിച്ചിലിനെ പെട്ടെന്ന് തടയാം

പല രീതിയിലുള്ള മെത്തേഡുകളും ട്രീറ്റ്മെൻറ്കളും കാഴ്ചയെല്ലാം നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട് ഇതെല്ലാം തന്നെ നമ്മുടെ തലമുടിക്ക് വേണ്ടി മാത്രമാണ്. ചെയ്തിട്ടും മാറ്റം വരാത്ത കണ്ടീഷൻ ഇല്ലേ അങ്ങനെയുള്ളവർക്കാണ് ഞാൻ ഈ വീഡിയോ ചെയ്യുന്നത് കാരണം സ്ഥിരമായി പല രീതിയിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ ട്രൈ ചെയ്തിട്ട്.

   

മാറ്റമില്ലാതെ വരുന്ന ആളുകൾ എങ്ങനെയാണ് തടയുന്നത്. ഇതൊന്നും സാധാരണ ആളുകൾക്ക് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന ഒന്നല്ല നമ്മൾ എല്ലാം മെത്തേഡുകളും ചെയ്തിട്ടും അത് ഒന്നും പറക്കാവുന്നില്ല എന്ന് പറയുന്നവർക്ക് വേണ്ടി മാത്രമുള്ളതാണ് ഈ ഒരു ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റ് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ മാത്രമേ നമ്മൾക്ക് എന്തുകൊണ്ടാണ്.

മുടികൊഴിച്ചിൽ ഉണ്ടാകുന്നത് എന്നുള്ളത് തിരിച്ചറിയാനായി സാധിക്കുകയുള്ളൂ. മാറുന്നില്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ചെക്ക് ചെയ്യണ്ട കുറച്ച് ടെസ്റ്റുകൾ ആണ് ഞാൻ ഈ പറയുന്നത്. ആദ്യത്തെ ടെസ്റ്റ് എന്ന് പറയുന്നത് വൈറ്റമിൻ ഡീ ടെസ്റ്റാണ് രണ്ടാമത്തെ ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റ് എന്ന് പറയുന്നത് തൈറോയ്ഡ് ആണ്. നിർബന്ധമായിട്ടും.

നോക്കേണ്ട കാര്യമാണ് ഭൂരിഭാഗം ആളുകൾക്കും മുടികൊഴിച്ചിൽ ഉണ്ടാകുന്നതിന്റെ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം ഈ തൈറോയ്ഡ് തന്നെയാണ് അതിൻറെ ആൻറി ബോഡി ടെസ്റ്റ് തന്നെയാണ് നമുക്ക് എടുക്കേണ്ടത്. മൂന്നാമത്തെ ഒരു കണ്ടീഷൻ എന്ന് പറയുന്നത് അലർജി കണ്ടീഷനാണ് അലർജി എന്നുള്ളത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ട് എന്ന് നമുക്ക് ഇങ്ങനെ മുടികൊഴിച്ചിൽ കണ്ടു എന്ന് വരാം. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *