നിങ്ങളുടെ കാലിൽ ഇത്തരം അടയാളങ്ങൾ കാണാറുണ്ടോ എങ്കിൽ ശ്രദ്ധിക്കുക

ഒരു പ്രായഭേദമന്യേ ഒരുപാട് ആളുകളുടെ ഹാർട്ടറ്റാക്ക് അല്ലെങ്കിൽ സ്റ്റോക്ക് ഒക്കെ വരുന്നുണ്ട് ഏകദേശം നമ്മള് കേരളത്തിൽ പറയുകയാണെങ്കിൽ ആളുകൾക്ക് ഈ ഒരു 40% മേലെ ആളുകൾക്ക് ഇങ്ങനെയൊരു സ്ട്രോക്ക് അല്ലെങ്കിൽ വരാനുള്ള ഒരു ചാൻസ് കണ്ടു വരുന്നുണ്ട്. ഇന്നത്തെ വീഡിയോയില് നമുക്ക് എന്തുകൊണ്ടാണ്.

   

ഇത്രയും അധികം സ്റ്റോക്ക് ഒക്കെ ഉണ്ടാവാനുള്ള ഒരു കാരണം നിങ്ങൾക്ക് അതിനെ എങ്ങനെയൊക്കെ മാനേജ് ചെയ്യാം എന്നുള്ളതും കൂടി നോക്കാം നമ്മുടെ രക്തക്കുഴലുകളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പലതരത്തിലുള്ള ബ്ലോക്കുകളാണ് രക്തക്കുഴലുകളുടെ വ്യാപ്തം കുറഞ്ഞു വരുന്നതിലൂടെ അതിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ബ്ലോക്ക് കാരണം.

ശരീരത്തിന് ആവശ്യമായിട്ടുള്ള നമ്മുടെ കോശങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ള എനർജി അല്ലെങ്കിൽ ഓക്സിജൻ എത്താതെ വരുന്നുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ കൊറോണറി ഡിസീസ് നമ്മുടെ ഹൃദയത്തിന്റെ ചുറ്റുമുള്ള വെതർ ഫംഗ്ഷൻ ചെയ്യാൻ വേണ്ടിയിട്ടുള്ള ഓക്സിജൻ കിട്ടാതിരിക്കുക കാരണം അതിൽ.

എവിടെയെങ്കിലും അതിനു വേണ്ട ഹൃദയത്തിന് വേണ്ടത്രയിൽ എവിടെയെങ്കിലും ബ്ലോക്ക് വിടുന്ന സമയത്താണ് നമുക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് പോലെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത്. അത് ഉണ്ടാവാനുള്ള പ്രധാനമായിട്ടും ഒരു 5 6 റീസൺസ് ആണുള്ളത് അതിൽ ആദ്യത്തെ എന്ന് പറയുകയാണെങ്കിൽ എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള ഹെവി മെറ്റൽസിന്റെ ഡെപ്പോസിറ്റ് പലതരത്തിലുള്ള ഡെപ്പോസിഷൻ നമ്മുടെ രക്തക്കുഴലുകളിൽ ഉണ്ടാകും. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *