ഷുഗർ ഇനി നമുക്ക് പെട്ടെന്ന് മാറ്റിയെടുക്കാം

പൊതുവിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കണ്ടുവരുന്നത് ഇവിടെ കേരളത്തിൽ സമൂഹത്തിൽ കൂടുതലായി കണ്ടുവരുന്നത് എന്ത് ടൈപ്പ് ഓഫ് ഡിസീസസ് ഒക്കെയാണ്. കോമൺ ആയിട്ട് നമ്മുടെ എല്ലാ സ്ഥലങ്ങളിലും ഉണ്ട് എന്നാലും കേരളത്തിലെ കുറച്ച് കൂടുതലാണ് കാരണം ബന്ധപ്പെട്ട പ്രശ്നങ്ങൾ പ്രമേഹം വളരെ കോമൺ ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യമാണ്.

   

ബ്ലഡ് പ്രഷർ കൊളസ്ട്രോൾ പ്രശ്നങ്ങൾ ബുദ്ധിമുട്ടുകളും വെരിക്കോസ് പ്രശ്നങ്ങൾ ബന്ധപ്പെട്ട് നമ്മുടെ നാട്ടിൽ പ്രത്യേകിച്ച് കേരളത്തിൽ ഉണ്ട്. എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്രയും കാര്യങ്ങൾ കോമണാ സ്റ്റഡി ചെയ്തു പോയപ്പോഴാണ് മനസ്സിലായത് ഇന്ത്യയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ മരുന്ന് കഴിക്കുന്ന ഒരു സ്ഥലമാണ്.

കേരളം സർവ്വേയിൽ തന്നെ പലർക്കും അറിയാം 150 രൂപയാണ് ഒരു മാസം അല്ലെങ്കിൽ ഒരു മാസം 2005 രൂപയാണ് ഒരാൾ ഒരു മാസം കൂടുതൽ ആളുകൾ ചിലവാക്കുന്നു പക്ഷേ ആ ട്രാക്ക് മാറിപ്പോയി അത്രയേ ഉള്ളൂ തെറ്റിദ്ധാരണ വരുമ്പോൾ ആണ് ഈ മരുന്നുകൾ എണ്ണം കൂടുന്നത് കാരണം എന്താണ് നമ്മൾ ഒരു വെയിറ്റ് കൂടുന്നു അല്ലെന്നുണ്ടെങ്കിൽ ശ്വാസംമുട്ടൽ ഉണ്ടാകുന്നു ഷുഗറിൽ ചെറിയ വേരിയേഷൻ വരുന്ന യൂറിക് ആസിഡ് നമ്മൾ ആദ്യം ഫോക്കസ് ചെയ്യുന്നത്.

ചെറിയ ഒരു രീതിയിൽ വ്യത്യാസം വന്നാൽ പോലും നമ്മൾ മരുന്ന് കഴിക്കുന്നു എന്നുള്ളതാണ്. അപ്പം അത് ഷുഗർ ഉള്ളവർക്കും കുറച്ച് ആളുകൾ കഴിക്കുന്നത് കൊണ്ട് യാതൊരു കുഴപ്പവും ഇല്ല നോക്കുമ്പോൾ അളവ് കൂട്ടുകയും കുറക്കാൻ ആയിട്ട് നമ്മൾ അറിഞ്ഞി മാത്രമേ ഈ കാര്യം നടക്കുകയുള്ളൂ താഴോട്ടുള്ള ഭക്ഷണത്തിനെ കുറിച്ചുള്ള നമ്മുടെ നാട്ടിലുള്ള ജനങ്ങളുടെ ഒരു കാഴ്ചപ്പാട് അരി ഭക്ഷണം ആണല്ലോ രാവിലെ രാത്രിയായാലും അത് കുറയ്ക്കുന്ന ഈ പറഞ്ഞ ബാക്കി ഐറ്റംസ് കൂട്ടിയെടുക്കുകയാണ് ചെയ്യേണ്ടത് എനർജി ലെവൽ അവർക്ക് ബാധിക്കുകയില്ല. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *