ഈ നാച്ചുറൽ സപ്ലിമെൻറ് എങ്ങനെ എടുത്ത് ഉപയോഗിക്കാം എന്ന് നോക്കാം

നാച്ചുറൽ സപ്ലിമെൻറ്സ് എപ്പോൾ എടുക്കണം വളരെ വിരോധമുള്ളവരുണ്ട് അതായത് അവരെ ചിന്തിക്കുന്നത് അതെല്ലാം ഒരു മെഡിസിൻ ആയിട്ടാണ് പക്ഷേ ആ ഒരു തെറ്റിദ്ധാരണ കൂടി മാറ്റാനാണ് ഈ വീഡിയോ. അതിനകത്ത് ഏതൊക്കെ സപ്പ്ളിമെൻറ്സ് ആണ് നമ്മുടെ ഒരു ഡെയിലി ബേസില് നമ്മൾ കഴിക്കേണ്ടത് അത് എന്തുകൊണ്ടാണ്.

   

കഴിക്കേണ്ടത് അത് എങ്ങനെയാണ് കഴിക്കേണ്ടത് എന്നൊക്കെ ഞാൻ വിശദമായിട്ട് പറയാം.പ്രോബയോട്ടിക് എന്ന് പറയുന്ന ആ ഒരു ടാബ്ലറ്റ് അതൊന്നും പറയുന്ന ഒത്തിരി മൈക്രോ ഓർഗാനിസത്തിന്റെ ഒരു കമ്മ്യൂണിറ്റി ആണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് നമ്മൾ ഇട്ടുകൊടുക്കുന്നത്. അതിനു പകരം നമ്മൾ ഒരു ടാബ്ലറ്റ്.

കഴിച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് ഒത്തിരി നീർക്കെട്ടുള്ളവർക്ക് അല്ലെങ്കിൽ കഫക്കെട്ട് ഉള്ളവർക്ക് ഒക്കെ തൈര് കഴിക്കാൻ പറ്റാത്തവർക്ക് ഒരു പ്രോബർട്ടിക് ടാബ്ലറ്റ് വഴി നമുക്ക് അവരുടെ വയറിനെ നമുക്ക് നന്നായിട്ട് കൾച്ചർ ചെയ്യാൻ സാധിക്കും. പ്രത്യേകിച്ചും ഒത്തിരി നാളുകൾ ആയിട്ട് എടുക്കുന്ന പ്രായമായവരെ.

തന്നെ കിഡ്നി പേഷ്യൻസ് അതുപോലെ തന്നെ വേറെ പല അസുഖങ്ങളുമായി വരുന്നവരുടെ വയറ് വളരെ അപ്സെറ്റ് ആയിരിക്കും. അവർക്ക് ഒരു പ്രോബ്ലബയോട്ടിറ്റ് കഴിക്കുകയാണെങ്കിൽ അവരുടെ ഗ്യാസ് ഇങ്ങനെയുള്ള മരുന്നുകളിൽ നിന്ന് വരുന്ന സൈഡ് എഫിന് തടയാൻ ആയിട്ടും ഈ പ്രോബ്ലയോറ്റിക്ക് നിങ്ങളെ വളരെ ഹെൽത്തിയും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *