ഈ പഴങ്ങൾ ഒരിക്കലും അമിതമായി കഴിക്കരുത്

കരൾ രോഗം നിശബ്ദ കൊലയാളി അവൻ ഒരു പ്രശ്നവും ഉണ്ടാക്കാതെ സ്വല്പം ഡയബറ്റിസും ഹൈപ്പർ ടെൻഷനും കൊളസ്ട്രോൾ ഒക്കെ ഉണ്ടാകും കരളിന് പ്രശ്നം ഉണ്ട് എന്നുള്ളത് അവർ അറിയാതെ പോകും. ഒരു പ്രഭാതത്തിൽ അവര് ചോരയോ അല്ലെങ്കിൽ വയറിൽ നിന്ന് രക്തം പോവുകയോ ഒക്കെ ചെന്ന് നോക്കുമ്പോഴേക്കും.

   

ആയിരിക്കും ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുമ്പോഴായിരിക്കും നമ്മൾ അറിയുക കരളിൻറെ ഒരു 90% വും പണിമുടക്കി എന്ന്. ഒരു തുള്ളി മദ്യം പോലും കഴിക്കാത്ത ആൾക്കാരിൽ പോലും ഈ പ്രശ്നം എന്ന് കണ്ടുവരുന്നുണ്ട് എന്ന പ്രശ്നം വളരെ സാധാരണമാണ് ഒരു 90% ആൾക്കാർക്കും ഗ്രേഡ് ഫാറ്റി ലിവർ എങ്കിലും ഉണ്ട് എന്നുള്ളതാണ്.

നമുക്ക് റേഡിയോ സംസാരിക്കുമ്പോഴേക്കും മനസ്സിലാകുന്നത്.കുറച്ച് ടിപ്സ് ആണ് ഞാൻ ഈ വീഡിയോയിൽ പറയാൻ ആയിട്ട് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് എന്ന് പറയുമ്പോൾ നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന പഞ്ചസാര മധുരമുള്ള എന്തും അതായത് ശർക്കര കരിപ്പട്ടി ഉള്ള സാധനങ്ങൾ എല്ലാം ഒരേ രീതിയിലാണ് മെറ്റബിലൈസ് ചെയ്യപ്പെടുന്നത്.

ഭയങ്കര മധുരമുള്ള കണ്ടന്റ് വളരെയധികം കൂടുതലുള്ള പഴങ്ങൾ പോലും കരളിന് പ്രശ്നം ഉണ്ടാക്കാം. അപകടകാരിയാണ് ആണെങ്കിലും ഒരു ഡയബറ്റിക് ആയിട്ടുള്ള രോഗി 100 ഗ്രാമിൽ കൂടുതൽ ചെറുപഴം ഉള്ളിലോട്ട് കഴിക്കാതിരിക്കുന്നത് തന്നെയാണ് ഏറ്റവും നല്ലത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *