ക്യാൻസറുകൾ വരാതിരിക്കാൻ ചെയ്യേണ്ടത്

ക്യാൻസർ എന്ന് കേൾക്കുമ്പോൾ തന്നെ പേടിപ്പിക്കുന്ന ഒരു വാക്ക് ക്യാൻസറിന്റെ പ്രധാനപ്പെട്ട ലക്ഷണങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ് എന്തൊക്കെ സിംറ്റംസ് കാണിക്കുമ്പോൾ നമ്മൾ അതിന് വേണ്ട ഇവാലുവേഷൻ ടെസ്റ്റുകൾ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്. ക്യാൻസറിനെ പ്രിവന്റ് ചെയ്യാനായിട്ട് നമുക്ക് ചെയ്യാവുന്ന ഏറ്റവും സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യം എന്താണ്.

   

കാൻസർ നശിപ്പിക്കാൻ നമുക്കപ്പോ ഒരു റൂമിലുള്ളവരെ എല്ലാവരെയും പുറത്താക്കണം എന്ന് വിചാരിക്കുക അവരെല്ലാവരും വെടിവെച്ചു കൊല്ലണമെന്നില്ല അവരെ എല്ലാവരെയും കഴുത്തിന് തള്ളി പുറത്താക്കണമെന്നില്ല പകരം നമുക്ക് സ്വിച്ച് ഓഫ് ചെയ്താൽ ഓഫ് ചെയ്തു സന്ദേശം കിട്ടും പതുക്കെ ഇറങ്ങി പോവുകയും ചെയ്യും. ഇതുപോലെ ക്യാൻസർ സെൽസിനെ നമുക്ക് പ്രിവന്റ് ചെയ്തു നിർത്താൻ അല്ലെങ്കിൽ അവരെ പുറത്താക്കാൻ ആയിട്ടുള്ള വളരെ.

നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള ഒരു മാർഗമുണ്ട്. ലക്ഷണങ്ങൾ നമുക്കൊന്ന് ചർച്ച ചെയ്യാം ഏറ്റവും പ്രധാനമായിട്ടുള്ള ലക്ഷണങ്ങൾ അനിയന്ത്രിതമായ പനി അതായത് നാളുകൾ ആയിട്ട് വളരെ കടുത്ത രീതിയിലുള്ള പനി എന്താണ് കാരണം എന്ന് മനസ്സിലാക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല അതേപോലെ വണ്ണം നമുക്ക് അൺ എക്സ്പ്ലെയിൻ ഉണ്ടായിട്ടുള്ള വെയിറ്റ് ലോസ് നമ്മൾ വേണമെന്നു വിചാരിച്ച് ടൈപ്പ് ചെയ്തിട്ട് എക്സൈസ് ചെയ്തിട്ട് ഒന്നുമല്ല ഒരു കാര്യവുമില്ലാതെ 5 കിലോ കുറച്ചു.

മാസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ തന്നെ നഷ്ടപ്പെടുക. എപ്പോഴും ഫുള്ളാണ് എന്നൊരു തോന്നുന്നത് നമുക്ക് ഭക്ഷണം കഴിക്കാനേ തോന്നുന്നില്ല എപ്പോഴും നമ്മൾ വയർ ഫുൾ ആണ് അല്ലേ നമുക്ക് വിശപ്പ് തോന്നുന്നേയില്ല എന്നുള്ള അവസ്ഥ ഇങ്ങനത്തെ ചില അവസ്ഥകൾ വരുമ്പോൾ തന്നെ നമുക്ക് ടെക്സ്റ്റുകൾ ചെയ്തു നോക്കാവുന്നതാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *