ഫാക്ട് കുറയാൻ വേണ്ടിയുള്ള ചില മാർഗങ്ങൾ

അമിതവണ്ണവും കുടവയറും കേവലം ഒരു സൗന്ദര്യം മാത്രമല്ല പ്രമേഹം ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് സ്ട്രോക്ക് അലർജി ചാൻസും രോഗങ്ങൾ തുടങ്ങി ഒട്ടുമിക്ക രോഗങ്ങളുടെയും തുടക്കം ഇവിടെനിന്നാണ്. അമിതവണ്ണം ഇല്ലെങ്കിലും കുടവയർ ഉണ്ടെങ്കിൽ അതിനർത്ഥം ശരീരത്തിൽ അമിതമായി കൊഴുപ്പ് അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു എന്നാണ് എന്താണ് ശരീരത്തിൽ അമിതമായി കൊഴുപ്പ് കാരണം എന്തുകൊണ്ടാണ് അമിതവണ്ണം കുടവയർ ഉള്ളവർക്ക് രോഗം ഉണ്ടാകാൻ സാധ്യത.

   

കൂടുന്നതും കോവിഡ് പോലുള്ള അണുബാധ ഉണ്ടായാൽ രോഗം അധികരിക്കാനും അപകട സാധ്യത കൂടാനും കാരണം ആവും അമിതവണ്ണം ഉള്ളവർ എന്തെല്ലാം ശ്രദ്ധിക്കണം എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് ഈ അമിതവണ്ണം അല്ലെങ്കിൽ കൊഴുപ്പ് അതുകൊണ്ട് ഉണ്ടാകുന്ന രോഗങ്ങളെ കുറിച്ച് മനസ്സിലാക്കണം. ബേസിക്കലി കൊഴുപ്പ് പറയുമ്പോൾ.

നമ്മുടെ ബോഡിയില് ഒന്നും നമ്മുടെ മോഡിഫിക്കേഷൻ കൊടുക്കുന്നത് എല്ലാത്തിന്റെയും ഒരു പ്രൊട്ടക്ഷൻ ആയിട്ട് വയ്ക്കുന്നു അത് തന്നെയാണ് ഇതിന്റെ ഏറ്റവും നല്ല ഒരു ഘടകം എന്ന് പറയുന്നത് പക്ഷേ ഇത് അമിതമായി കഴിഞ്ഞാലും നമുക്ക് ഒരുപാട് ദോഷവും ആണ്. മാക്സിമം എനർജി സ്റ്റോറിൽ നിന്നത് നമ്മുടെ ബോഡിയിൽ ഇന്നത്തെ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി ഉപയോഗിക്കാനും സ്റ്റോർ ചെയ്യുന്നതായിട്ട് ആണ്. അത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ടെമ്പറേച്ചറിന് അനുസരിച്ച് വ്യത്യാസം ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്യുന്നതാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *