മുഖം വെളുപ്പിക്കാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത്

പല ആളുകളും ചെയ്യുന്നത് കാര്യങ്ങളും നമ്മുടെ സ്കിന്നിന്റെ ബ്രൈറ്റ്നെസ്സ് ഒക്കെ നിലനിർത്താൻ വേണ്ടിയിട്ട് തോന്നിക്കാതിരിക്കാൻ പലതരത്തിലുള്ള ഹോം റെമഡീ നമ്മൾ ചെയ്യാറുണ്ട്. എന്താണ് സ്കിൻ ഒരു ബേസിക് എന്നറിയാതിരിക്കാറുണ്ട് രാവിലെ രാത്രിയാണ് നമുക്ക് സ്കിന്നിന്റെ അല്ലെങ്കിൽ ഗ്ളോ നിർത്താൻ വേണ്ടി നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ട കാര്യങ്ങൾ. കഴിക്കാൻ വേണ്ടി ബേസിക് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഫേസ് വാഷ് ഉപയോഗിക്കാം ചെയ്യേണ്ട കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് നോർമൽ.

   

ഫേസ് യൂസ് ചെയ്തിട്ടുള്ള നോർമൽ ഫേസ് നമുക്ക് ഉപയോഗിക്കാൻ പറ്റും ആളുകൾ ഒരിക്കലും പോലത്തെയുള്ള അല്ലെങ്കിൽ ഗ്ലൈക്കോളിക് ആസിഡ് പോലെയുള്ള നമുക്ക് സൊല്യൂഷൻ ഒന്നും ഉപയോഗിക്കരുത് ഡ്രൈ സ്കിൻ ആവാൻ ചാൻസ് ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട് രാവിലെയും രാത്രിയും അവൻ കഴുകാൻ വേണ്ടി ശ്രദ്ധിക്കുക.

ആണെങ്കിലും നമുക്ക് ചില ആളുകൾക്ക് മഞ്ഞൾ ഇട്ടിട്ട് ഒക്കെ കഴുകുന്നുണ്ടാകും നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് വളരെയധികം നല്ലതായ ഒരു കാര്യം തന്നെയാണ്. ഈ കാര്യങ്ങൾ ഒരിക്കലും ഡെയിലി ചെയ്യാൻ പാടില്ലാത്തത് തന്നെയാണ് നമ്മൾ എന്തെങ്കിലും ഒരു ആന്റിഓക്സിഡന്റ് ആയിട്ടുള്ള കാര്യങ്ങൾ നല്ലതായിട്ടുള്ളത് പലതരത്തിലാണ് നോർമൽ ആയിട്ടുള്ള ഏതെങ്കിലും നമുക്ക് യൂസ് ചെയ്യാൻ പറ്റും ഒരിക്കലും നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ഏതാണോ ചെയ്യുന്നത് അതും ഉപയോഗിക്കാനായി ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/PSE-XwzdicY

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *