ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് ആണോ ഫാറ്റി ലിവർ ആണോ എന്ന് തിരിച്ചറിയാം

ഇങ്ങനെയുള്ള അസുഖങ്ങളൊക്കെ ഉള്ളവർക്ക് വേംജിയോർ കഴിക്കണം എന്നാണ് പറയുക. നേരത്തെ പറഞ്ഞത് പോലെ തന്നെ ലിവർ ഡിസീസ് ഉള്ളവർക്ക് ഹാർട്ടറ്റാക്ക് വരാൻ സാധ്യതയുണ്ട് മൈക്രോ ആൽബിൻ യൂറിയ ഉള്ളവർക്ക് തന്നെ ചിലപ്പോൾ വരാനുള്ള ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് വരാനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ്. സ്ട്രോക്ക് ഉണ്ടാക്കാനുള്ള സാധ്യതയാണ്.

   

ഈ കൂട്ടരുടെ ട്രൈഗ്ലിസറേറ്റ് ലെവൽ മാത്രമായിട്ട് ചെലപ്പോ കാണാം 300 400 ചെലപ്പോ 500 എന്നാൽ കൊളസ്ട്രോളിന്റെ ലെവൽ അത്രതന്നെ കൂടുതലുണ്ടാവില്ല കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടി തന്നെ കൊടുക്കുന്ന ഒരു മരുന്നുണ്ട് സാധാരണ കൊടുക്കുന്ന സ്റ്റാർട്ടിങ് വരുന്നുണ്ട്. പിന്നെ ജീവിതാവസാനം വരെ കഴിക്കേണ്ടി വരില്ലേ എന്നൊക്കെയാണ്.

അതിന് പകരം നമ്മൾ ഒമേഗ ഫാറ്റ് എന്ന് പറയുന്ന ഒരു ഒരു സപ്ലിമെൻറ് കൊടുത്തു നോക്കാറുണ്ട് അതിൽ കുറയുമോ എന്നറിയാൻ അതുപോലെ വൈറ്റമിൻ ഡി ത്രീ വൈറ്റമിൻ തുടങ്ങിയ സപ്ലിമെൻറ്സും കൊടുക്കാറുണ്ട് കുറക്കാനായിട്ടും ഫാറ്റി കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് ശ്രദ്ധിക്കാറുണ്ട് ഇതുവഴിയൊക്കെ റിസ്ക് നമുക്ക് കുറയ്ക്കാൻ പറ്റും.

ഈ സ്റ്റാർട്ടിങ് മരുന്ന് കഴിക്കാൻ പറയുന്നതും ഇത്തരത്തിലുള്ള മരുന്നുകളൊക്കെ കഴിക്കാം അപ്പോ ഹെൽമെറ്റ് വയ്ക്കുന്നവരും റോഡ് മരിക്കുന്നുണ്ടല്ലോ എന്നൊരു മറുപടി ചോദിക്കാം പക്ഷേ നമുക്ക് പറയാൻ പറ്റും അങ്ങനെ മരിക്കുന്നവരുടെ എണ്ണം മറ്റുള്ളവരെ വെച്ച് കമ്പയർ ചെയ്യുമ്പോഴത്തേക്കും വളരെ കുറവാണ് അതുപോലെതന്നെ നമുക്ക് വേണ്ട പ്രിവേഷൻസ് എടുത്തുകൊണ്ടുതന്നെ പല അസുഖങ്ങളും നമുക്ക് മാറ്റി നിർത്താവുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *