നിങ്ങളുടെ മുഖത്ത് ക്രീം തേച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ സംഭവിക്കുന്നത്

വേണ്ടാത്ത ഒരുപാട് ക്രീമുകൾ എനിക്ക് തേച്ചു വെളുക്കണം വെളുക്കണം എന്ന് മാത്രം പറയുന്ന ഒത്തിരി പേർ ഉണ്ട്.എന്താണ് എന്നൊന്നും നോക്കാതെ അങ്ങോട്ട് പുരട്ടും നമ്മളൊക്കെ ക്ലിനിക്കൽ പ്രാക്ടീസിൽ വരുന്ന ഒരുപാട് പേര് ചോദിക്കാറുണ്ട് നീ ആദ്യം നിന്നെ നിങ്ങളായി തന്നെ ഇഷ്ടപ്പെടാൻ പഠിക്ക് നിങ്ങളെ കണ്ണാടിയിൽ നോക്കിയിട്ട് ഐ ലവ് യു എന്ന് പറയാൻ പഠിക്ക് എന്നിട്ട് നിങ്ങൾ എന്നാണ് ലോകത്തെ ഏറ്റവും നല്ല സൗന്ദര്യം സുന്ദരൻ പഠിക്ക് എന്ന ഒരു ഡാമേജ് ഉണ്ടാക്കൂല്ല.

   

വേണ്ടാത്ത ആർട്ടിഫിഷ്യൽ ആയിട്ടുള്ള ക്രീമുകളാണ് നമ്മുടെ നാടുകളിൽ പല രീതിയിലും കൊടുക്കുന്നത് ആരെങ്കിലും അതിൻറെ കണ്ടൻസ് വായിച്ചു നോക്കാറുണ്ടോ? സ്കൂളിൽ ഒരു കുട്ടി ഒന്ന് തൊലി വെളുത്ത നീ എവിടുന്നാണ് ക്രീം വാങ്ങിയപ്പോൾ ഞാൻ ചിന്തിച്ചിട്ടുണ്ടോ ഇത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ പുരട്ടുമ്പോൾ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് രക്തത്തിലേക്ക് ആഗിരണം ചെയ്യപ്പെടുകയാണ് നോർമൽ ആയിട്ട് ഒരു മേക്കപ്പിന് ഉപയോഗിക്കാൻ പറ്റുന്ന വൈറ്റമിൻ ഗ്ലിസറിൻ അങ്ങനെ പല കെമിക്കൽസ് ഉണ്ട്.

ഈ കെമിക്കൽസ് എല്ലാം നോർമലായി എങ്ങനെ ചെയ്യപ്പെടുന്നു എന്നുള്ളതും ഇത് എങ്ങനെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് നമ്മൾ രക്തത്തിലേക്കും എത്തിയിട്ട് ഇത് എങ്ങനെ വഴി എക്സ്ട്രാക്ട് ചെയ്തു പോകുന്നു പലപ്പോഴും കമ്പനികൾക്ക് അങ്ങനെ ആയിരിക്കും പക്ഷേ നമ്മൾ ആദ്യം ഒരു ഒരു ഇതിലും ഏതാ എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ വാരിക്കോരി ആർട്ടിഫിഷ്യൽ ക്രീം ഉണ്ടാക്കി പുരട്ടുമ്പോൾ എന്താണെന്ന് നമ്മൾ അറിയുന്നില്ല നമുക്കറിയാം ഈ അടുത്തകാലത്ത് മിംസ് ഹോസ്പിറ്റലിൽ വേണ്ടാത്ത ക്രീം ഉപയോഗിച്ച് കിഡ്നി അടിച്ചു പോയി എന്ന്.ഇത് സത്യം ഉള്ള കാര്യം തന്നെയാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *