കീഴ്വായു ശല്യം ഉള്ളവർ പ്രധാനമായും ചെയ്യേണ്ടത്

നമുക്ക് മറ്റൊരു ടോപ്പിക്ക് ഡിസ്ക് വയറിൽ വരുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ ഗ്യാസ് പുകച്ചിൽ പോകുന്നത് കണ്ടിന്യൂസ് ആയിട്ട് പോയിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് എന്ന് പറയുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ ചിലപ്പോൾ വയറ്റിൽ നിന്ന് പോകുന്നില്ല നല്ല സ്മെല്ല് ഭയങ്കര സ്മെല്ലുകൾ വരുന്ന രൂപങ്ങൾ ഉണ്ടാവാൻ ഇങ്ങനത്തെ പ്രയാസം നേരിടുന്ന ഒരുപാട് പേരുണ്ട് ഇങ്ങനത്തെ.

   

കേസുകളിലേക്ക് നമുക്ക് എങ്ങനെ എന്തൊക്കെയാണ് ചെയ്യാൻ പറ്റുക. സാധാരണ രീതിയിൽ നമ്മൾ 100 പേരെ എടുത്തുകഴിഞ്ഞാൽ ഇതിനകത്ത് ഒരു 40% ആളുകളുടെ പ്രശ്നം ഇതുതന്നെയാണ് എന്ന് വെച്ചാൽ ഒന്ന് എന്തെങ്കിലും ഭക്ഷണം കഴിച്ച് ഉടനെ വയറ്റിൽ ഗ്യാസ് നിറയുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ പുളിച്ച് വരിക നെഞ്ചരിച്ചിലുണ്ടാവുക അതേപോലെതന്നെ ഫുഡ് കഴിച്ചോ പോകാനേ പറ്റുന്നില്ല ചിലപ്പോൾ രണ്ടുമൂന്നു ദിവസങ്ങളിൽ പോകാതിരിക്കുന്ന ആളുകള് പിന്നെ വായിൽ മൗത്ത്.

അൾസർ വരുന്നത് വായിലെ നമുക്ക് ബാഡ് സംസാരിക്കുന്ന സമയത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം ഒരേ ഒരു കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് മാത്രം ഉണ്ടാകുന്നതാണ് ഇതിൻറെ ലക്ഷണങ്ങൾ വേറെ വേറെയാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ കാരണം ഒന്ന് തന്നെയാണ്. അവിടെയാണ് നമ്മൾ കൂടുതൽ ചെയ്യേണ്ടത് പലപ്പോഴും എങ്ങനെയാണ് ഈ കുടല് വയറ് സ്ഥലങ്ങളിലൊക്കെ വളരെ പ്രശ്നം കാണിക്കുന്നത് വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള കാര്യമാണ് നമ്മുടെ കുടനകത്ത് കുറെ നല്ല ബാക്ടീരിയകളും ചീത്ത ബാക്ടീരിയകളും ഉണ്ട്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/Bzk0_S7kNC8

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *