ക്ഷീണം ഒരുപാട് അനുഭവപ്പെടുന്നതിനു കാരണങ്ങൾ

വളരെയധികം ക്ഷീണം അനുഭവപ്പെടുന്നു ഒരു മെൻസസിനെ ശേഷം നോർമൽ ആക്ടിവിറ്റീസ് ഒന്നും ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നില്ല ഒരു ഹോം മേക്കർ ആണെങ്കിലും ശരി പ്രൊഫഷണൽ ആയിട്ട് ജോലിക്ക് പോകുന്ന ആളാണെങ്കിലും ശരി കൊച്ചുകുട്ടികൾ ആണെങ്കിലും ശരി ഒരു നോർമൽ പീരിയഡ് ശേഷം വളരെയധികം ക്ഷീണം അനുഭവപ്പെടുന്നു ഓർമ്മ വരുന്നില്ല.

   

സാധാരണ വീട്ടുജോലികളോ നോർമൽ ആക്ടിവിറ്റീസ് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നില്ലെങ്കിൽ എന്തായിരിക്കും അതിനുള്ള കാരണം. സൊ ഒരു ഗ്രൂപ്പിൽ സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്ത് കഴിഞ്ഞാൽ ഒരു 50 52 കഴിഞ്ഞ എല്ലാവർക്കും ക്ഷീണം അനുഭവപ്പെട്ടു എന്ന് തന്നെ വരാൻ പക്ഷേ സ്ത്രീകൾക്കും എല്ലാമാസവും ക്ഷീണം അനുഭവപ്പെട്ടാൽ എന്തായിരിക്കും.

കാരണം അതിൻറെ ഇപ്പോൾ എന്താണ് എക്കണോമി ഡ്രൈവിംഗ് അതായത് അമിതമായിട്ടുള്ള രക്തസ്രാവം എന്താണെന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം ഒരു നോർമൽ ആർത്തവത്തിന് സമയത്ത് അമിതമായിട്ട് രക്തസ്രാവം ഉണ്ടാകുന്നു സാധാരണ ഒരു നോർമൽ സൈക്കിൾ അഞ്ച് ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ആണ് ബ്ലീഡിങ് ഉണ്ടാകുന്നത്.

മനസ്സിലാവും 25 സിസി 30 എംഎൽ ആണ് ഒരു സൈസ് കപ്പ് മീഡിയം രണ്ടും മൂന്നും കപ്പ് മാറുമ്പോൾ അമിതമായിട്ടുള്ള ബ്ലീഡിങ് ഉണ്ടെന്ന് മനസ്സിലാക്കാം. അതുകൂടാതെ മെൻസ്ട്രൽ സാനിടറി ഉപയോഗിക്കുകയാണെങ്കിൽ രണ്ടുമണിക്കൂർ മൂന്നുമണിക്കൂറിനുള്ളിൽ തന്നെ പാഡ് കംപ്ലീറ്റ് ആവുകയാണ് രക്തം പോകുന്നുണ്ട് എങ്കിൽ അതും അമിതമായി രക്തസ്രാവത്തിൻ്റെ ലക്ഷണമാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *