പ്രമേഹം ഉള്ളവർ ചെയ്യേണ്ട ചില കാര്യങ്ങൾ

ഈ മാങ്ങ പഴം ചക്കപ്പഴം ഇതൊക്കെ കഴിക്കുന്നത് കൊണ്ട് കുഴപ്പമില്ല അതിന് മുൻപ് കഴിക്കുന്നതാണ് കൂടുതൽ കുഴപ്പം. സാധാരണ ഫ്രൂട്ട്സ് എങ്ങനെ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണം ഒക്കെ കഴിഞ്ഞിട്ട് വാ നന്നാക്കാൻ വേണ്ടി എന്നൊക്കെ നമ്മുടെ പഴമക്കാർ പറയുന്ന പോലെ അതിനു ശേഷം കുറെ പഴവും കൂടി കഴിക്കും കുറെ പഴം കൂടെ കഴിക്കും ശരിക്കും.

   

ഫ്രൂട്ട്സും വെജിറ്റബിൾസും ആദ്യമേ ആണ് കഴിക്കേണ്ടത് ഭക്ഷണത്തിന് മുൻപ് നമ്മളത് ഏറ്റവും മധുരം കുറഞ്ഞ ഫ്രൂട്ട്സ് ആണ് ഏറ്റവും ഉത്തമം തന്നെയാണ് ഷുഗർ രോഗികൾ ഒത്തിരി കഴിക്കുന്നത് നല്ലതല്ല ഒഴിവാക്കേണ്ടതാണ് എന്നാൽ ഒന്നോ രണ്ടോ പീസ് കഴിക്കുന്നത് കൊണ്ടൊന്നും ഒരു പ്രശ്നവുമില്ല. പക്ഷേ അതിന് ശേഷം.

നമ്മള് ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള മറ്റ് ഫുഡുകൾ കഴിക്കാൻ അല്ല അതിനുശേഷമായ നമ്മുടെ വിശപ്പ് മാറ്റാൻ വേണ്ടി നല്ലപോലെ ചോറും അരിയാഹാരങ്ങളും അല്ലെങ്കിൽ അപ്പം തുടങ്ങിയ പല സാധനങ്ങളും കഴിക്കും അതുപോലെ ചപ്പാത്തി ആണെങ്കിലും പറഞ്ഞിട്ട് യാതൊരു കാര്യമില്ല ഇതെല്ലാം കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് ഇല്ലാത്ത ഒരു സാധനമാണ്.

എന്ന് വിവക്ഷിക്കുന്ന ഒരു സംഗതിയാണ് ഓട്സ് വസ്ത്രത്തിൽ അങ്ങനെയാണോ എന്ന് പറയുന്നതും ഒരു സിറിയയിൽ ഗ്രീൻ തന്നെയാണ്. അതുകൊണ്ട് നമുക്ക് ധന്യാഹാരങ്ങളിൽ നിന്ന് വലിയൊരു ഗുണം ഉണ്ടോന്ന് ചോദിച്ചു. എന്നാൽ ഇല്ല എന്നാലും അതിൻറെ കാലറി വാല്യൂ അല്പം കുറവാണ് എന്ന് മാത്രം. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/SNkM_ulwdBU

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *