കാൻസർ കാണിക്കുന്ന ചില ലക്ഷണങ്ങൾ

ഇന്ന് നമ്മൾ സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് ലിവർ കാൻസർ അഥവാ ലിവർ കാൻസർ അഥവാ സിസി എങ്ങനെയാണ് ഉണ്ടാവുന്നത് ലിവർ കാൻസർ ഏറ്റവും കൂടുതലായി കാണാൻ സാധിക്കുന്നത് സിറോസസ് അല്ലെങ്കിൽ ലിവർ ഡാമേജ് രോഗികളിൽ ആണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണുന്നത് മദ്യപാനികളിലാണ് എന്നാൽ മദ്യപാനം കൂടാതെ വൈറൽ.

   

ഇൻഫെക്ഷൻ ഫാറ്റി ലിവർ കരളിൽ കൊഴുപ്പ് അടഞ്ഞുകൂടുന്ന രോഗം അമിതമായ തടി ഡയബറ്റിസ് മുതലായവയാണ് ലോകമെമ്പാടും ഫാറ്റി ലിവർ വരുന്നുണ്ട് പ്രത്യേകിച്ച് നമ്മുടെ നാട്ടിൽ കൂടുതലായിട്ട് കാണാൻ സാധിക്കുന്നുണ്ട് ഏറ്റവും വലിയ കാരണം ആൻ ഹെൽത്തി ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ ജങ്ക് ഫുഡ് പിന്നെ വേണ്ടത്ര എക്സർസൈസ് ചെയ്യാത്തതും.

കൊണ്ട് തന്നെയാണ്. അഥവാ നിങ്ങൾക്ക് സിറോസിസ് ക്രോണിക് ഹെപ്പറ്റട്ടീസ് ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ എല്ലാ ആറുമാസവും ലിവറിന്റെ അഡ്രസ് ഉണ്ട് ഈ രണ്ട് ടെസ്റ്റ് ചെയ്യേണ്ടതാണ്. ഇതിനാണ് എച്ച് സി സി സർവേലൻസ് എന്ന് പറയുന്നത് കൃത്യമായിട്ടുള്ള എക്സിസി സർവേസ് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മൾക്ക് എച്ച്സിസി നേരത്തെ ഡിറ്റക്ട് ചെയ്യാനും സാധിക്കും അതിനുള്ള പൂർണമായിട്ടുള്ള.

ട്രീറ്റ്മെൻറ് ചെയ്യാനും സാധിക്കും.ഇതിൻ്റെ ട്രീറ്റ്മെൻറ് പോലെയുള്ള ട്രീറ്റ്മെൻറ് വരുന്ന എസ്സിസി കുറഞ്ഞോ നേരത്തെ ഡിറ്റക്ട് ചെയ്ത കമ്പ്ലീറ്റ് കിട്ടാവുന്ന ചെറിയ നമ്പർ കൂടുതലായിട്ടും കാണാൻ സാധിക്കുന്നുണ്ട് കാരണം കൃത്യമായിട്ടുള്ള സർവേലൻസ് നടക്കുന്നതും കൊണ്ട് തന്നെയാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *