ഇങ്ങനെ നമ്മൾ ഈ മരുന്ന് കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ കിഡ്നി ഡാമേജ് ആവും

അത് ചിക്കൻ കറിയാണ് ഏറ്റവും നല്ലത് റെഡ്മീറ്റ് ഉള്ളത് അതേപോലെ കഴിക്കാൻ ഒരു സാധനമാണ് അത് തൈര്സാധം സാധനം എന്ന് പറയുന്നത് കൂടുതൽ ചോറ് എടുത്തതല്ല നമുക്ക് തൈര് എന്ന് പറയുന്നത് നല്ല പ്രൊബയോട്ടിക്ക് കിട്ടുന്ന ഒരു സംഗതിയാണ് അപ്പോ വൈറ്റില നല്ല ഉണ്ടാകാനും അത് ഹെൽപ്പ് അതുപോലെ നമുക്ക് അധികം.

   

കാലറി വാല്യൂ ഇല്ലാത്ത പഴം ആയതുകൊണ്ട് ഒന്നോ രണ്ടോ എണ്ണം കഴിക്കുന്നത് കുഴപ്പമില്ല. അധികം മധുരമില്ലാത്ത നേന്ത്രപ്പഴം പുഴുങ്ങി കഴിക്കുന്നത് നല്ല മലശോധന ഉണ്ടാകാനായിട്ടും ഡയബറ്റിക് പേഷ്യൻസിന് ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്. വഴറ്റിയെടുത്ത് പഞ്ചസാര ചേർക്കേണ്ട നെയ്യിൽ വഴറ്റി എടുത്തു കഴിക്കുന്നത് കൂടുതൽ ടെസ്റ്റ്.

ചെയ്ത് കഴിക്കാനായിട്ട് സഹായിക്കും രണ്ടോ മൂന്നോ പ്രാവശ്യം മാത്രമേ ഉപയോഗിക്കാറുള്ളൂ ചെയ്യാംവഴറ്റിയെടുത്ത് പഞ്ചസാര ചേർക്കേണ്ട നെയ്യിൽ വഴറ്റി എടുത്തു കഴിക്കുന്നത് കൂടുതൽ ടെസ്റ്റ് ചെയ്ത് കഴിക്കാനായിട്ട് സഹായിക്കും രണ്ടോ മൂന്നോ പ്രാവശ്യം മാത്രമേ ഉപയോഗിക്കാറുള്ളൂ ചെയ്യാം എന്നൊക്കെയുള്ളൂ ഗുണങ്ങളുണ്ടെങ്കിലും.

നമുക്ക് ഒരുപാട് ഫാറ്റ് അങ്ങോട്ട് സംസാരിച്ചു ചെയ്യേണ്ട എന്നുള്ളതും നമ്മൾ കരുതി വേണം ചെയ്യാനായിട്ട് ഓട്സ് എന്ന് പറയുന്നത് ഒരു സിറിയയിൽ ഗ്രീൻ സ്പീഷ്യസ് ആണ്. യൂറോപ്പിൽ നിന്നും വന്ന ഒരു സസ്യമാണ് അവയനാശൈവ എന്നാണ് അതിൻറെ ശാസ്ത്രീയ നാമം. അത് ഫാമിലിയിൽ നിന്നാണ് വരുന്നത് ശാസ്ത്രീയമായ ചില വർഷങ്ങളാണ് പാക്കറ്റിലുള്ള ഓട്സ് മാത്രമേ നമ്മൾ കണ്ടിട്ടുണ്ടാവുള്ളൂ.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *