വെളുക്കാൻ വേണ്ടി ക്രീം ഒരിക്കലും ഉപയോഗിക്കരുത്

സൗന്ദര്യവർദ്ധക വസ്തുക്കളുടെ ഉപയോഗം കൂടി വരികയാണ് മേക്കപ്പ് സ്പ്രേ തുടങ്ങിയവ ഉപയോഗിക്കുന്നവരുടെ എണ്ണം കൂടുതലായിരുന്നു സ്ത്രീകൾക്കിടയിൽ മാത്രമല്ല പുരുഷന്മാർക്കിടയിലും ഉണ്ട്. ബ്യൂട്ടിപാസ്‌റ്റോളജി സെൻട്രലിലെ കോസ്മെറ്റിക് യൂസ് ചെയ്യുന്നവരുടെ എണ്ണം കൂടുന്നു സൗന്ദര്യവർദ്ധനത്തിനായി ഉപയോഗിക്കുന്ന മരുന്നുകളും.

   

ഓപ്പറേഷനും ഒക്കെ എന്തെങ്കിലും ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നു. ഇന്ത്യൻ അനുസരിച്ച് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉപയോഗിക്കുന്ന കോസ്മെറ്റിക് ഐറ്റംസ് എന്നും പറഞ്ഞ് നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഹെയർ ഓയിലും അതുപോലെതന്നെ മുതലായവ തന്നെയാണ്. മുടി വെളുത്തു വരുന്നത് അതിനെ കറുപ്പിച്ച് നമ്മൾ ചെയ്യാനും അതുപോലെതന്നെ.

ചുണ്ടിന് ചുവപ്പ് വരുത്താനും നമ്മൾ ഒരുപാട് പൗഡർ യൂസ് ചെയ്യുന്നതും അങ്ങനെ നമ്മൾ ചെയ്യുന്ന എല്ലാ മേക്കപ്പുകളും തന്നെ ഇങ്ങനെയുള്ള പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് വഴിതെളിക്കും എന്നുള്ളത് മനസ്സിലാക്കുക. നമ്മളുടെ മുഖത്ത് ഒരുപക്ഷേ എല്ലാ ക്രീമുകളും ഓയിലുകളും ചേർന്നു എന്ന് വരില്ല അങ്ങനെയുണ്ടായാൽ പോലും പല പ്രശ്നങ്ങളും അതിൻറെ പിന്നാലെ വരും അത് അപ്പോൾ തന്നെ ഉണ്ടാവണമെന്നില്ല ചിലപ്പോൾ ഏതാനും വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം മാത്രമായിരിക്കും അത് ഉപയോഗിച്ചത് കൊണ്ടുള്ള ഫലങ്ങൾ നമുക്ക് ഉണ്ടാവുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *