സർജറി ഇല്ലാതെ തൈറോഡ് നമുക്ക് മാറ്റിയെടുക്കാം

ഒരുപാട് രോഗികൾ അലട്ടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന പ്രശ്നമാണ് തൈറോയ്ഡ് സംബന്ധമായ അസുഖങ്ങളും നമുക്കറിയാം നൂതനമായിട്ടുള്ള ഒരു ചികിത്സാരീതിയാണ് തൈറോയ്ഡ് അപ്ഡേഷൻ ഇതുവഴികളെ നമുക്ക് സർജറിയില്ലാതെ ചികിത്സിക്കാൻ പറ്റുന്നതാണ് ഇത് എത്രപേർക്ക് അറിയാം. സാധാരണഗതിയില് പേഷ്യൻസ് തൈറോയ്ഡ് ഗ്രന്ഥിയുടെ വീക്കമോ.

   

മുഴകളും ആയിട്ട് വന്നാൽ നമ്മുടെ അവർക്ക് സൗണ്ട് സ്കാനർ അത് കഴിഞ്ഞിട്ട് ആവശ്യമെങ്കിൽ നോക്കിയിട്ട് ചെയ്യുന്ന അഡ്രസ് പരിശോധിച്ചിട്ട് നോക്കുന്നതാണ്. ഇതുവഴി നമുക്ക് അറിയാൻ പറ്റും ഇതൊരു ക്യാൻസർ ആയിട്ടുള്ള മുഴയാണോ അല്ലാത്ത മുഴകളാണ് എല്ലാ തൈറോഡ് ഗ്രന്ഥി മുഴകളും അല്ല0 തൈറോയ്ഡിനോട് നമുക്ക് ചികിത്സിക്കേണ്ട.

ആവശ്യം വരാറില്ല വളരെ ചെറുതോ അല്ലെങ്കിൽ അഡ്രസ് നോക്കുമ്പോൾ ഒരു സംശയാസ്പദമായിട്ടുള്ള ഫീച്ചേഴ്സ് ചെയ്യുകയാണ് സാധാരണ ഗതിയില് ചെയ്തത്. വളരെയധികം വലിപ്പം ഉള്ളതാവുകയും പ്രോബ്ലംസ് ഉണ്ടാകുകയും അതല്ലെങ്കിൽ ശ്വാസതടസ്സം ഉണ്ടാവുക അല്ലെങ്കിൽ ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ പറ്റാതെ ആവുകയും ചെയ്യുമ്പോൾ നമുക്ക് ഈ പേഷ്യൻസിന് ഒരു ചികിത്സ കൊടുക്കല നിർബന്ധമായിട്ടുള്ള കാര്യമായും ട്രഡീഷണൽ അതൊരു സർജറി വഴിയാണ് അത് ചികിത്സിക്കുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *