നിങ്ങളുടെ രക്തക്കുഴലുകളും ഇനി ആരോഗ്യകരമായി സംരക്ഷിക്കാം. എത്ര വലിയ വെരിക്കോസും നിസ്സാരമായി മാറും.

ഇന്ന് ഒരുപാട് ആളുകൾ പ്രയാസം അനുഭവിക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് വെരിക്കോസ് വെയിൻ. കാലുകളിൽ മസ്‌ലിലെ ഭാഗത്താണ് ഇത് ഏറ്റവും അധികം കാണപ്പെടുന്നത്. പ്രധാനമായും ഇത്തരത്തിലുള്ള നിങ്ങൾ ഉണ്ടാകാനുള്ള കാരണവും, രക്തക്കുഴലുകളിൽ രക്തം കട്ടപിടിക്കുന്നു വെരിക്കോസ് പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകാനുള്ള കാരണവും നിങ്ങളുടെ ഭക്ഷണ ശൈലിയും ജീവിതശൈലിയും തന്നെയാണ്. ഇന്ന് അമിതമായി ആളുകൾ ഹോട്ടൽ ഭക്ഷണങ്ങളും ധാരാളം ആയി കഴിക്കുന്നു എന്നതുകൊണ്ട്.

   

തന്നെ ധാരാളമായി അളവിൽ വെരിക്കോസ് വെയിൻ പ്രശ്നമാണ് കണ്ടുവരുന്നു. ഏറ്റവും അധികമായും ഈ വെരികോസ് പ്രശ്നങ്ങൾ കണ്ടുവരുന്നത് ഒരുപാട് സമയം നിന്നുകൊണ്ട് ജോലി ചെയ്യുന്ന ആളുകൾക്കാണ്. കാരണം ഇങ്ങനെ നിന്നുകൊണ്ട് ജോലി ചെയ്യുമ്പോൾ ആളുകൾക്ക് കൂടുതൽ പ്രഷർ കൊടുക്കേണ്ട അവസ്ഥ ഉണ്ടാകുന്നു.

ഇത്തരത്തിൽ ചിലപ്പോഴൊക്കെ നിങ്ങളുടെ കണക്കുകൂട്ടലുകൾ പിഴയ്ക്കാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട്. രക്തം ഇങ്ങനെ കട്ടപിടിക്കുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെ ദഹന വ്യവസ്ഥയിൽ ധാരാളമായി ചീത്ത ബാകട്ട്ടിരിയകളുടെ അളവ് വർദ്ധിക്കും. ഇത് ദഹനം ശരിയായി നടക്കാതിരിക്കുന്നത് ച്ചിലഭക്ഷണങ്ങൾ ദഹിക്കാതെ കുടലുകളിൽ.

കെട്ടിപ്പിടിച്ചു കിടക്കുന്നതിനും ഇത് പിന്നീട് വയറിളക്കം മലബന്ധം പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകാനും കാരണമായി മാറും. നിങ്ങൾക്കും നല്ല ബാക്ടിരിയകളും ശീലമാക്കി ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങളും ഇല്ലാതാക്കാം. തൈര് നല്ല പ്രോട്ടീനുകൾ ആയി അറിയപ്പെടുന്നു. ഇത് സ്ഥിരമായി കഴിക്കുന്നതിലൂടെ നിങ്ങളുടെ ദഹന വ്യവസ്ഥയിൽ ഒളിച്ചിരിക്കുന്ന ഘടകങ്ങളെ ഇല്ലാതാക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു. ശരീരത്തിന് ആവശ്യമായ ഘടകങ്ങൾ മാത്രം വലിച്ചെടുക്കാനും പ്രാപ്തമാകുന്നു. കാലുകളിൽ കാണുന്ന ഇത്തരം രക്ത കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന അവസ്ഥ പിന്നീട് മാരകമായ രോഗങ്ങൾക്ക് കാരണമാകും കൂടുതൽ വിശദമായ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *