ഉടലിനേക്കാൾ ഭംഗി മനസ്സിലുണ്ടെങ്കിൽ ഏത് ദാമ്പത്യവും വിജയമാണ്. വിവാഹം കഴിഞ്ഞ അന്ന് രാത്രിയിൽ സംഭവിച്ചത്.

മറ്റുള്ള സ്ത്രീകളെ പോലെ ചർമത്തിന് വെളുത്ത നിറമോ സൗന്ദര്യമോ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല എങ്കിലും തീരെ ഭംഗിയില്ലാത്ത ഒരു ആയിരുന്നില്ല അവൾ. ഒരുപാട് ആലോചനകൾക്ക് ശേഷവും അവൾക്ക് വിവാഹം ഒന്നും ശരിയാകാതെ വന്നതുകൊണ്ട് മനോ വിഷമത്തിൽ തന്നെയായിരുന്നു അവളും കുടുംബവും. മഴവില്ല് ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട്.

   

തന്നെ പണം എത്രയും നൽകാൻ കുടുംബം തയ്യാറായിരുന്നു. അതിനനുസരിച്ച് തന്നെ ഒരു പണക്കൊതിയനായ സുരേഷ് അവളെ പെണ്ണു കാണാൻ വന്നു. അവളുടെ ഭംഗിയോ നിറമോ അവന്റെ കണ്ണുകളിൽ പതിഞ്ഞില്ല. പകരം അവളെ വിവാഹം കഴിച്ചാൽ ലഭിക്കാൻ പോകുന്ന പണത്തെയും കുറിച്ചായിരുന്നു അവന്റെ ആവശ്യവും ചിന്തയും.

വിവാഹശേഷം സുരേഷും കുടുംബത്തിലുള്ള മറ്റുള്ളവരും അവളെ തികഞ്ഞ അവജ്ഞയോടെയാണ് നോക്കിയത്. തൊലിയുടെ നിറത്തെ ചൊല്ലി പലതവണ അവഗണിക്കപ്പെട്ടു. മനസ്സു നീറിയെങ്കിലും സുരേഷിനോടൊപ്പം നിർവികാരനായി കുരിശിനെക്കാനാണ് അവളും ആഗ്രഹിച്ചത്. സുരേഷിന്റെ സുഹൃത്തിന്റെ വിവാഹത്തിനാണ്.

അന്ന് അവർ രണ്ടുപേരും ഒരുങ്ങി ഇറങ്ങിയത്. എന്നാൽ അന്ന് സുരേഷിനെ അവൻ ഒട്ടും പ്രതീക്ഷിക്കാത്ത വലിയ ചില തിരിച്ചടികൾ ഉണ്ടായി. മദ്യലഹരിയിൽ തനിയെ ബൈക്കിൽ വന്നിരുന്ന സുരേഷിനെ മറ്റൊരു വാഹനം ഒരുകാലത്ത് തകർന്ന അവസ്ഥയിലായി. സുരേഷിനെ മറ്റുള്ളവരുടെ മുഖത്ത് നോക്കാൻ പോലും കഴിയാത്ത വിധം മുഖത്ത് നിറയെ പാടുകളും വന്നു. ആ നിമിഷം മുതലാണ് അവൾക്ക് മനസ്സിൽ അല്പം ഒരു ധൈര്യം വന്നു തുടങ്ങിയത്. സൗന്ദര്യത്തെ വാനോളം പുകഴ്ത്തിയിരുന്നവരെല്ലാം ശരീരത്തിനുള്ളിലുള്ള മനസ്സിനെ തിരിച്ചറിയാതെ പോകുന്നു കൂടുതൽ വിശദമായ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *