മാസങ്ങളോളം സ്വന്തം അമ്മയുടെ ശ.വ.ശരീരത്തിനോടൊപ്പം, സ്പ്രേ കുപ്പികളുമായി ആ യുവതി.

സുധീഷിന്റെ സഹോദരിയായിരുന്നു വീണ. വീണ ഭർത്താവിനോടൊപ്പം മറ്റൊരു നാട്ടിലാണ് കഴിഞ്ഞിരുന്നത്. വീണയ്ക്ക് ടെമ്പിൾ എന്ന ഒരു മകളും. സുധീഷും ഭാര്യയും കൂടി താമസിച്ചിരുന്നത് അലഹബാദിൽ ആയിരുന്നു. സുധീഷിനെ സ്വന്തം പെങ്ങളെ ഒരുപാട് ഇഷ്ടമായിരുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇടയ്ക്കിടെ കോൺടാക്ട് ചെയ്യാറുണ്ടായിരുന്നു. ഡിംപിൾ ഒരു ചെറിയ കുഞ്ഞായിരിക്കുമ്പോൾ തന്നെ വീണയുടെ ഭർത്താവ് ഒരു ആക്സിഡന്റിൽ മരിച്ചു പോയി. ഈ വിഷമത്തിൽ.

   

മറ്റ് സഹായങ്ങൾ ഒന്നുമില്ലാതെ പ്രയാസപ്പെട്ട് കഴിഞ്ഞിരുന്ന വീണയെ സുധീഷ് സ്വന്തം നാട്ടിലേക്ക് അടുത്ത് ഒരു വീട് എടുത്തുകൊടുത്തു താമസമാക്കി. പഠനത്തിനു വേണ്ടിയുള്ള പണവും സുധീഷ് തന്നെയാണ് നൽകിയിരുന്നത്. ഡിംബലും വീണയും ആ വീടിനകത്ത് ഒറ്റയ്ക്ക് തന്നെയായിരുന്നു താമസിച്ചിരുന്നത്. കുറച്ചു നാളുകളായി ടെമ്പിൾ വീണയെ ഉപദ്രവിക്കുന്നു എന്ന് സുധീഷിനോട് വിഷമം പറയാനുണ്ടായിരുന്നു സഹോദരി. ഇടയ്ക്ക് വന്ന് അന്വേഷിക്കാറുണ്ട് എങ്കിലും.

ദിവസവും ഇവരുടെ വീട്ടിലേക്ക് വരാറില്ലായിരുന്നു സുധീഷ്. ടിമ്പിളിനെ അത് ഇഷ്ടമല്ല എന്നത് അറിയാവുന്നതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് അങ്ങനെ വരാതിരുന്നത്. എന്നാൽ കുറെ നാളുകൾക്കു ശേഷം ഒരിക്കൽ സുധീഷ് വീണയുടെ ഫോൺ വിളി ഒന്നും കാണാതായപ്പോൾ വീട്ടിലേക്ക് അന്വേഷിചെത്തി. എന്നാൽ വീടിനകത്തേക്ക് കടക്കാൻ സമ്മതിച്ചില്ല.

കഥക് അല്പം തുറന്നത് ആണ് ടെമ്പിൾ സംസാരിച്ചത്, എങ്കിലും അതിനകത്തു നിന്നും വലിയ സ്പ്രേയുടെ മണം വരുന്നുണ്ടായിരുന്നു. സംശയം തോന്നിയ സുധീഷ് പോലീസിൽ വിവരം അറിയിച്ചു. പോലീസ് വന്ന് അന്വേഷിച്ചപ്പോഴാണ് മൂന്നുമാസങ്ങളായി മരിച്ച വീണയുടെ ശവശരീരം അൽപ്പാൽപ്പമായി ഇടയ്ക്കിടെ ക്ലോസറ്റിൽ ഫ്ലഷ് അടിക്കുകയായിരുന്നു വീണ. തുടർന്ന് കൂടുതൽ അറിയാനായി ലിങ്ക് തുറന്നു കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *