ബോസിനോട് ഒപ്പം കടല് കാണാൻ പോയ അന്ന് രാത്രി സംഭവിച്ചത്

എന്റെ കൂട്ടുകാരിയായിരുന്നു ഓഫീസിലെ ബോസ്. കൂട്ടുകാരാണെങ്കിലും ഒരു തൊഴിലാളി മുതലാളി ബന്ധം തന്നെയാണ് ഇന്നുവരെയും പുലർത്തി പോകുന്നത്. ഒരിക്കൽ ഓഫീസിലെ ഒരു ആവശ്യത്തിനായി ദൂരെ ഒരു യാത്ര പോകേണ്ടതായി വന്നു. ഓഫീസ് ആവശ്യം കഴിഞ്ഞ് യാത്രയിൽ നിന്നും തിരിച്ച് വീട്ടിലേക്ക് പോകുന്ന വഴിയിലാണ് കടൽ കാണാൻ ഇടയായത്. കടലു കാണുമ്പോൾ മനസ്സിൽ വല്ലാത്ത ഒരു ആവേശമാണ് തോന്നിയത്.

   

അതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് വണ്ടിയിൽ കടൽ കടൽ എന്ന് വിളിച്ചു പറയുന്നത് കേട്ട് ഡ്രൈവർ വണ്ടി നിർത്തിയത് കടലിൽ അൽപനേരം സമയം ചെലവഴിച്ചത്. കടൽ കണ്ടപ്പോൾ മറ്റെല്ലാം മറന്ന് വെള്ളത്തിൽ അൽപനേരം ഒന്ന് കളിച്ചുല്ലസിച്ചു. അടുത്തുള്ള ഹോട്ടലിൽ നിന്ന് ആവശ്യമുള്ള ഭക്ഷണവും ഒപ്പം നല്ല കള്ളും കുടിച്ചു. കള്ളന് വീര്യമുണ്ടെന്ന് ഏതോ മണ്ടൻ പറഞ്ഞത് അപ്പോൾ ഓർത്തു. തിരിച്ച് വണ്ടിയിൽ കയറി വീട്ടിലെത്തുമ്പോഴേക്കും.

ഓക്കാനവും ശബ്ദത്തിലും വന്നപ്പോൾ ഒരുപാട് കഷ്ടപ്പെട്ട് തടഞ്ഞുനിർത്തി. എന്നാൽ വീട്ടിലെത്തിയപ്പോഴേക്കും അത് സഹിക്കാനാകാത്ത വിധം പുറത്തേക്ക് തള്ളിയിരുന്നു. വയറും ഒന്ന് കാലിയാക്കിയപ്പോൾ ഒരു ശാന്തത ഉണ്ടായി. രാത്രി സുഖമായി തന്നെ ഉറങ്ങി എന്നാൽ രാവിലെ എഴുന്നേറ്റപ്പോൾ.

വീട്ടിലുള്ളവരുടെ മുഖം അല്പം കനത്തിരിക്കുന്നു. രാത്രിയുടെ രാമൻ ഉറക്കത്തിൽ നല്ല സ്വപ്നം കണ്ടു എന്നതുകൊണ്ടുതന്നെ ഭർത്താവിനെ കടലിലേക്ക് വിളിച്ചു ഇറക്കാൻ ശ്രമിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു. സ്വപ്നത്തിൽ ഭർത്താവിനെ കടലിലേക്ക് ഇറക്കാൻ ശ്രമിച്ചതുകൊണ്ട് തന്നെ കടലിൽ കളിച്ചു എന്നത് അവരറിഞ്ഞു. ഇനി എങ്ങനെ പിടിച്ചുനിൽക്കണമെന്ന് അറിയില്ല. തുടർന്ന് വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *