അപ്രതീക്ഷിത ഗർഭധാരണത്തെ ഇനി ഭയക്കേണ്ടതില്ല ഇതിന് ഒരു പ്രതിവിധിയുണ്ട്

ഇന്ന് ഒരുപാട് ആളുകൾ ലിവിങ് രോഗത്തെ പോലെയുള്ള രീതിയിൽ ജീവിക്കുന്നു എന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ ഗർഭധാരണം ഉണ്ടാകാനുള്ള സാധ്യത ഒഴിവാക്കാൻ ശ്രമിക്കാറുണ്ട്. പലപ്പോഴും ഇവർ ചെയ്യുന്ന ചില തെറ്റായ രീതികളിലൂടെ ഇത് ഒഴിവാക്കാൻ സാധിക്കാതെ അബദ്ധവശാൽ ഗർഭിണിയാകുന്ന അവസ്ഥ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. ഇത്തരം സാഹചര്യങ്ങൾ ഉള്ള ആളുകളാണ് എങ്കിൽ തീർച്ചയായും ഈ അറിവ് നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്പെടും. ഒരു സ്ത്രീയുടെ.

   

ആർത്തവത്തിന് ശേഷം 10 ദിവസം മുതലാണ് ഗർഭിണിയാക്കാനുള്ള സാധ്യത. ഈ സമയത്താണ് ശരീരത്തിൽ ഓവുലേഷൻ വലിയതോതിൽ സംഭവിക്കുന്നത്. ഈ ഒരു കണക്ക് നിങ്ങളുടെ കൈവശമുണ്ട് എങ്കിൽ ഇത് അനുസരിച്ച് നടക്കുന്ന ദിവസങ്ങളിൽ ബന്ധപ്പെടാതിരിക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക. ഇന്ന് ഒരുപാട് കോണ്ടംസ് ലഭിക്കുന്നുണ്ട് എന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ പുരുഷന്മാർക്കും സ്ത്രീകൾക്കും ഒരുപോലെ ഉപയോഗിച്ച് ഗർഭധാരണം.

പറയാൻ സാധിക്കും. ഒരു പ്രസവത്തിനുശേഷം രണ്ടാമത്തെ തരണം പെട്ടെന്ന് ആവാതിരിക്കാൻ വേണ്ടിയാണ് ഇത്തരത്തിൽ ശ്രദ്ധിക്കുന്നത് എങ്കിൽ ഇതിനു വേണ്ടി കോപ്പർട്ടി ചില മരുന്നുകൾ എന്നിവ ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്. ഒരുപാട് വർഷത്തേക്ക് ഈ ഗർഭധാരണം തടയുന്നതിന് വേണ്ടിയിട്ടുള്ള ഇൻജെക്ഷനുകളും ഇന്ന് ലഭ്യമാണ്. ഗർഭധാരണം സംഭവിക്കാതിരിക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ഇത്തരത്തിലുള്ള ഒരു ബന്ധപ്പെടലിനു ശേഷം.

72 മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ തന്നെ ചില മരുന്നുകൾ കഴിക്കുന്നത് ഇത് ഇല്ലാതാക്കാൻ സഹായിക്കും. വളരെ ചുരുക്കം ആളുകൾ ബീജം പുറത്തേക്ക് വരുന്ന സമയത്തിന് മുൻപായി അവരുടെ പെനിസ് പുറത്തേക്ക് എടുക്കുന്ന രീതിയും ഉണ്ട്. എന്നാൽ ഇത്തരം മാർഗങ്ങൾ ഒന്നും ചിലപ്പോൾ സക്സസാക്കണമെന്ന് നിർബന്ധമില്ല. തുടർന്ന് വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *