അയാളുടെ രണ്ടാം വിവാഹമായിരുന്നു എങ്കിലും ഒരു ഗൂഢ ലക്ഷ്യത്തോടെയാണ് അവളെ അയാൾ സ്വന്തമാക്കിയത്

ഏതൊരു പെൺകുട്ടിയെയും പോലെ ഒരുപാട് ആഗ്രഹങ്ങളും സ്വപ്നങ്ങളോടും ആകാംക്ഷയോടും കൂടിയതാണ് അവൾ വിവാഹത്തിലേക്ക്പ്രവേശിച്ചത്. ദേവുവിനെ അത് ഒരു വലിയ ആഘോഷമായി തന്നെ തോന്നി. എന്നാൽ തുടർന്നുള്ള ദിവസങ്ങളിൽ എല്ലാം അയാളുടെ ശക്തി തീർക്കാനുള്ള ഒരു യന്ത്രം മാത്രമാണ് താനെന്ന് തിരിച്ചറിവ് അവളിൽ അല്പം ഉണ്ടാക്കിയെങ്കിലും ആ ജീവിതത്തിൽ അവൾ ആശ്വസിച്ചു തന്നെ ജീവിച്ചു.

   

കാരണം വിവാഹത്തിന്റേതായ കടബാധ്യതകൾ ഒന്നും തന്നെ തന്റെ വീട്ടുകാരുടേത് തീർന്നിട്ടില്ല എന്ന ബോധ്യം അവർക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നു. വിവാഹം കഴിഞ്ഞ വെറും മൂന്ന് മാസമേ ആയിട്ടുള്ളൂ അന്നത്തെ ദിവസം. അന്ന് അദ്ദേഹം രാത്രി അല്പം വൈകിയാണ് വരുക എന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് തന്നെ കാത്തിരുന്ന അവളെ തേടി അല്പം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഒരു ആംബുലൻസ് ആണ് വന്നത്. ആംബുലൻസിൽ നിന്നും അയാളുടെ ശശിയേട്ടൻ പുറത്തേക്ക്.

എടുക്കുമ്പോൾ മനസ്സിൽ നൊമ്പരം ഉണ്ടായിരുന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ ഒരുപാട് കരഞ്ഞു തീർത്തു. പിന്നീട് അയാളുടെ കുഞ്ഞ് അവളുടെ വയറ്റിൽ ഉണ്ട് എന്നത് അറിഞ്ഞത്. കുഞ്ഞിനെ പ്രസവിച്ച കുട്ടിയുടെ മുലകുടി മാറുന്നതിന് മുൻപേ തന്നെ അവളുടെ തുണിക്കടയും ജോലിക്ക് പോകാൻ തുടങ്ങി.

അങ്ങനെയിരിക്കയാണ് രണ്ടാമതൊരു വിവാഹാലോചന അവളെ തേടി ഇങ്ങോട്ട് എത്തുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന് അവൾ വിവാഹം കഴിക്കണമെന്ന് ഒരു നിർബന്ധം ഉള്ളതായി തോന്നി. വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് പിറ്റേദിവസം മുതൽ അവൾ ഒരുപാട് സന്തോഷമതിയായി കാണപ്പെട്ടു. ആദ്യ ഭർത്താവിന്റെ മരണം സംഭവിച്ചത് അയാളുടെ കൈ കൊണ്ടായിരുന്നു എന്നതിന് പരിഹാരമാണ് ഈ വിവാഹം. തുടർന്ന് വീഡിയോ കണ്ടു നോക്കൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *