സ്വന്തം വീട്ടിലേക്ക് എന്നും പറഞ്ഞ് ഇറങ്ങിയ ഭാര്യയെ പിന്നീട് കണ്ടത്

രാത്രിയിൽ ഉറങ്ങാൻ കിടക്കുമ്പോഴാണ് നാളെ വീട്ടിലേക്ക് ഒന്നു പോകട്ടെ എന്ന് അവളുടെ റിക്വസ്റ്റ് വന്നത്. ഏതൊരു ഭർത്താവിനെയും പോലെ ഞാനും അൽപം ഒന്നും അടിച്ചു എങ്കിലും പൊയ്ക്കൊള്ളാനുള്ള അനുവാദവും നൽകിയിരുന്നു. പിറ്റേദിവസം വിനു അളിയനോട് കൂടി പുറത്തു പോയപ്പോഴാണ് അവന്റെ ഫോണിൽ വന്ന മെസ്സേജ് എന്നെ മനസ്സിൽ ഉണ്ടാക്കിയത്. അവൻ എപ്പോഴും ആരാധനയുടെ പറയാറുള്ള ആരതിയുടെ മെസ്സേജ് ആയിരുന്നു അത്.

   

എന്നാൽ തലേദിവസം രാത്രിയിൽ തന്നോട് ഒപ്പം കിടക്കുകയും ഉണ്ടായിരുന്ന സ്വന്തം ഭാര്യയുടെ പ്രൊഫൈൽ ആയിരുന്നു അതിൽ കണ്ടത് എന്നത് തന്നെ ഒരുപാട് വിഷമിപ്പിച്ചു. അല്പം വിഷമത്തോടെ കൂടി തന്നെയാണ് വിനുവിനോടൊപ്പം അന്ന് ഹോട്ടലിൽ ഒരു കോഫി കുടിക്കാൻ ആയി പോയത്. അവന്റെ ഫോണിൽ ഈ മെസ്സേജ് കൂടി കണ്ടപ്പോൾ മനസ്സ് ചത്തത് പോലെയായി എന്നതാണ് യാഥാർത്ഥ്യം. സ്വന്തം വീട്ടിലേക്ക് എന്ന് അവൾ.

തലേദിവസം എന്നോട് പറഞ്ഞ ആ കള്ളം എന്തിനായിരുന്നു എന്ന് ആലോചിച്ചു ഒരുപാട് മനസ്സ് വിങ്ങിപ്പോയി. മനസ്സിലെ സങ്കടങ്ങൾ ഒളിപ്പിച്ചുവെച്ച ആരോടും നോക്കാതെയും പറയാതെയും ഒരുപാട് സമയം ആ ഹോട്ടലിൽ തന്നെ ആകാശം നോക്കിയിരുന്നു ചിലവഴിച്ചു. ആരടി വന്നപ്പോൾ പെട്ടെന്ന് തന്നെ വിനു എഴുന്നേറ്റു അവളുടെ അടുത്തേക്ക് ഓടി ചെല്ലുന്നത് കണ്ടു. എന്നാൽ ആരാണ് നിങ്ങൾ എന്നും എന്തിനാണ് മെസ്സേജ് അയക്കുന്നത് എന്ന് അവളെ ചോദ്യം കേട്ടപ്പോഴാണ് എന്റെ മനസ്സിൽ വീണ്ടും തണുപ്പ് വന്നത്.തുടർന്ന് വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *