രണ്ടാം വിവാഹം കഴിച്ച പുരുഷനെ ഭാര്യയും മകനും കൂടി ചെയ്തത്

പൂച്ചയുടെ ഭർത്താവ് വളരെ ചെറുപ്പത്തിൽ തന്നെ മരിച്ചു പോയിരുന്നു എങ്കിലും മുന്നോട്ടുള്ള ദിവസങ്ങളിൽ സ്വന്തം മകനെ വളർത്തി വലുതാക്കി അവർ. വിശാലും പൂജയും ഒരുമിച്ച് വളരെ സന്തോഷത്തോടുകൂടി ജീവിക്കുന്ന സമയത്ത് പൂജയ്ക്ക് ഋഷിപാൽ ശർമ്മ എന്ന വ്യക്തിയുമായി ഒരു പ്രണയബന്ധം ഉണ്ടായി. കൃഷിപാൽ ശർമ്മ വളരെ നല്ല മനസ്സുള്ള ഒരു വ്യക്തി തന്നെ ആയിരുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന് ഒരുപാട് സമ്പത്തും ഉണ്ടായിരുന്നു.

   
"

എന്നത് ഒരു വലിയ പ്രത്യേകതയാണ്. പൂജയും വിഷബാധയും തമ്മിലുള്ള വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഒരുപാട് നാളുകൾക്ക് ശേഷം ഒരിക്കൽ ജോലി സ്ഥലത്തുനിന്നും കാറിൽ തിരിച്ചുവരികയായിരുന്ന ശർമ്മയുടെ കാറിന് പുറകിലായി ഒരു ബൈക്ക് വരുന്നത് അവർ കണ്ടു. അയാൾ കാറ് ഒരു ബൈക്ക് പോകാൻ സൗകര്യം ഉണ്ടാക്കി എങ്കിലും ബൈക്ക് കാറിനു മുന്നിൽ വന്നു നിന്ന് അയാൾക്ക് നേരെ വെടിയുതിർക്കുകയായിരുന്നു. തോമാ സ്റ്റേജിൽ ആയ ശർമ.

മൂന്നു ദിവസത്തിനുശേഷമാണ് കണ്ണു തുറക്കുന്നത്. കണ്ണ് തുറന്ന് ഉടനെ അയാൾ പോലീസിന് നൽകിയ സ്റ്റേറ്റുമെന്റ് തന്റെ ഭാര്യയും മകനും ആണ് തന്നെ കൊലപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിച്ചത് എന്നതാണ്. യഥാർത്ഥത്തിൽ ശർമയുടെ സ്വത്ത് മോഹിച്ചു തന്നെയാണ് പൂജ അയാളെ പ്രണയിച്ച് വിവാഹം കഴിച്ചത്. വിശാലിനും അയാളുടെ സ്വത്ത് ആവശ്യമായിരുന്നു എന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ അമ്മയുടെ ഏത് ആവശ്യത്തിനും അയാൾ കൂടെയുണ്ടായിരുന്നു. അമ്മയ്ക്ക് മറ്റൊരു പ്രണയബന്ധം ഉണ്ട് എന്നത് വിശാലനും അറിവുള്ള കാര്യമായിരുന്നു. തുടർന്ന് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണാം.

Scroll to Top