മലബന്ധവും ദഹന പ്രശ്നങ്ങൾ ഇനി ഞൊടിയിടയിൽ പരിഹരിക്കാം

ദഹന സംബന്ധമായ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടാകുന്ന സമയത്ത് കൃത്യമായ രീതിയിൽ എന്തെങ്കിലും ദൂരെ യാത്രകളും മറ്റും നടത്തുന്ന പോലും സാധിക്കാത്ത അവസ്ഥകൾ ഉണ്ടാകാം. പ്രത്യേകിച്ച് ഇത്തരത്തിലുള്ള ദഹന വ്യവസ്ഥയെ ബാധിക്കുന്ന രീതിയിലുള്ള മലബന്ധം വയറിളക്കം ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന ആളുകളുടെ എണ്ണം എന്നതിൽ വളരെ ഏറെ വർധിച്ചിരിക്കുന്നു. ആളുകൾ സാദാരണയായി ആയി ഭക്ഷണം കഴിച്ച് അല്പം സമയത്തിന്ശേഷമാണ്.

   
"

ടോയ്‌ലറ്റിലേക്ക് പോകാറുള്ളത്. എന്നാൽ ചില ആളുകളുടെ ദഹന വ്യവസ്ഥയിലെ ക്രമക്കേടുകളുടെ ഭാഗമായിത്തന്നെ ഭക്ഷണം കഴിച്ച് എഴുന്നേൽക്കുന്നതിന് മുൻപേ പോകാനുള്ള തോന്നലുകൾ ഉണ്ടാകാം. എങ്ങനെ ഭക്ഷണത്തിന് മുൻപിൽ നിന്നും സ്ഥിരമായി ടോയ്‌ലറ്റിലേക്ക് പോകുന്ന രീതിയാണ് നിങ്ങളുടേത് എങ്കിൽ ഇത് നിങ്ങളുടെ ദഹന വ്യവസ്ഥയിലെ ബുദ്ധിമുട്ടുകളെയാണ് കാണിക്കുന്നത്. ധാരാളമായി ഫൈബറുകൾ.

അടങ്ങിയ ഒരു ഭക്ഷണരീതി നിങ്ങൾ പാലിക്കുകയാണ് എങ്കിൽ ഉറപ്പായും ഇത്തരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ദഹനപ്രശ്നങ്ങളെ മറികടക്കാൻ സാധിക്കും. മാത്രമല്ല ആവശ്യം കുറയുന്നതും പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടാകാം എന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ കൃത്യമായി ഒരു ദിവസം നിർബന്ധമായും രണ്ടര മൂന്നു ലിറ്റർ വെള്ളം കുടിച്ചിരിക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കണം. വാഴപ്പിന്റെ ഉപയോഗിച്ചുള്ള കറികളും മറ്റും ഉണ്ടാക്കി കഴിക്കുന്നതും ദാഹന പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് ഒരു പരിധിവരെ പരിഹാരമാണ്. ആവണക്കെണ്ണ ചെറുപഴം എന്നിങ്ങനെയുള്ള ഭക്ഷ്യങ്ങൾ മലബന്ധം ഉണ്ടാകുന്ന സമയത്ത് സഹായകമാണ്. വ്യവസ്ഥയിൽ നല്ല ബാക്ടീരിയകളെ വളർത്തിയെടുക്കുന്നതിനു വേണ്ട ഒരു ആഹാര രീതി പാലിക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കണം. കാരണം ഈ നല്ല പ്രോബയോട്ടിക്കുകളുടെ ഉപയോഗം ഇത്തരത്തിലുള്ള ദഹന പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് ഒരു പരിഹാരമാണ്. തുടർന്നു വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.

Scroll to Top