സ്ത്രീധനക്കുറവിന്റെ പേരിൽ ആ പെൺകുട്ടി വീട്ടിൽ അനുഭവിച്ച യാതനങ്ങൾ

പാറുവിനെ വിവാഹപ്രായം ആയി എങ്കിലും കൊടുക്കാനില്ലാത്തത് കൊണ്ടാണ് അവർ ഇത്രയും വിഷമിച്ചത് വിവാഹം ഇത്രയും വൈകി പോയത്. എന്നാൽ സ്ത്രീധനം ഒന്നും വേണ്ട പെൺകുട്ടിയെ മാത്രം മതി എന്നും പറഞ്ഞ് മനോജിന്റെ വീട്ടുകാർ പെണ്ണുകാണാൻ വന്നപ്പോഴാണ് അവരുടെ മനസ്സിൽ വല്ലാത്ത ഒരു സന്തോഷം ഉണ്ടായത്. എല്ലാവരെക്കാളും ഉപരിയായി അച്ഛനും അമ്മയുമാണ് ഏറ്റവും അധികം സന്തോഷിച്ചത്. പെങ്ങളെ നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ വിവാഹം.

   
"

കഴിച്ച് അയക്കുന്നതിനും എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ സ്ത്രീധനമായി കൊടുക്കണ്ടേ എന്ന ചിന്തയും അർജുനന്റെ മനസ്സിൽ ഒരുപാട് ടെൻഷൻ ഉണ്ടാക്കി. എങ്കിലും തന്റെ ഭാര്യയുടെ വാക്കുകളിൽ അയാൾ കൂടുതൽ സമാധാനം കണ്ടെത്തി. വിവാഹവും വിവാഹത്തിലൂടെ അനുമതികളും ഒരുപാട് നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ അവസാനിച്ചു. അല്പം ബുദ്ധിമുട്ടിയാണ് എങ്കിലും 10 പവനും 60,000 രൂപയും അവൾക്ക് സ്ത്രീധനമായി കൊടുക്കാനും.

സാധിച്ചു എന്ന മനസ്സമാധാനത്തിലാണ് അർജുനൻ. ആ വീട്ടിൽ അവൾ ഒരു മരുമകളേക്കാൾ ഉപരി മകളായി തന്നെയാണ് ഇതുവരെയും ജീവിച്ചത്. എന്നാൽ അനിയന്റെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അനിയത്തി കൊണ്ടുവന്നത് 100 പവനും 10 ലക്ഷം രൂപയും ആയിരുന്നു. ആ സ്ത്രീധന തുക വീട്ടിലെത്തിയതിൽ പിന്നെ പാറുവിനോട് അവിടെയുള്ള എല്ലാവർക്കും ഒരുതരത്തിലുള്ള എതിർപ്പായിരുന്നു ഉണ്ടായിരുന്നത് പ്രത്യേകിച്ച് അമ്മായി അമ്മയ്ക്ക്. എന്നാൽ മനോജിനെ സ്വന്തം ഭാര്യ ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ടവൾ ആയിരുന്നു എന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ അവനിടയ്ക്ക് അവളുടെ മുഖത്ത് എന്ത് വാട്ടം എന്ന് അന്വേഷിക്കാറുണ്ടായിരുന്നു. കഥാ പൂർണമായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.

Scroll to Top