ലോകത്തിൽ ഒരു അമ്മായിയമ്മയും ഇങ്ങനെ ചെയ്തു കാണില്ല

എന്നും പള്ളിയിൽ നിന്നും വരുന്ന സമയത്ത് ചേട്ടത്തി വീട്ടിലെ കുശുമ്പും കുന്നായ്മയും പറഞ്ഞ ചെവി തല തരാറില്ല എങ്കിലും മറുപടിയൊന്നും പറയാതെ അതെല്ലാം കേട്ട് വീട്ടിലേക്ക് വരുമായിരുന്നു. ഒരിക്കൽ രാവിലെ മകൻ എഴുതിയിട്ട് വരാത്തെ രണ്ടുകൂടി കിടക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ അവനെ ഒന്ന് എഴുന്നേൽപ്പിക്കാൻ ആണ് അമ്മ റൂമിലേക്ക് ചെന്നത്. ഉറക്കത്തിൽ നിന്നും കണ്ണുതുറന്ന് അവൻ ആദ്യം പറഞ്ഞത് അവനെ ഒരു പെൺകുട്ടിയെ ഇഷ്ടമാണ്.

   
"

എന്നും അവളെ വിവാഹം കഴിപ്പിച്ച തരാൻ അച്ഛനോട് ഒന്ന് പറയണം എന്നതായിരുന്നു. ഇതുകേട്ടപ്പോൾ അവളുടെ മനസ്സ് വല്ലാതെ പതറിപ്പോയി. ഉറക്കപ്പിച്ച പറയുന്നതാണോ എന്നുപോലും അവൾ സംശയിച്ചു. എന്നാൽ പിന്നെ പോയി വിളിച്ചിട്ട് വാ എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ അവൻ അതുപോലെ തന്നെ ചെയ്തു ഇത് ഒരിക്കലും പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല. ഒരുപാട് ടെൻഷനടിച്ച് എങ്കിലും അവരെ വീട്ടിലേക്ക് കയറ്റാതിരിക്കാൻ പറ്റിയില്ല. വലിയ വീട്ടിലെ പെൺകുട്ടി.

ആയതു കൊണ്ടായിരിക്കും കൂളിംഗ് ഗ്ലാസ് വെച്ചാണ് ആദ്യമായി ചെക്കന്റെ വീട്ടിലേക്ക് കയറി വന്നത്.ജീവിതത്തെക്കുറിച്ച് ഒട്ടും അറിയാതെയല്ല കുറച്ചു പോലും മെച്യൂരിറ്റി ഇല്ലാത്തവരായിരുന്നു അവർ രണ്ടുപേരും. ജോലി പോലുമില്ലാത്ത അവൻ എങ്ങനെ അവളെ പിടി പോറ്റുമെന്നതായിരുന്നു സംശയം. അവൻ പോലും അപ്പന്റെ തണലിലാണ് ജീവിച്ചത്. വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ആദ്യ ആഴ്ചയിൽ തന്നെ വീടിന്റെ ഷെയർ രണ്ടുപേരും വന്നപ്പോൾ വീണ്ടും പകച്ചു പോകും. തുടർന്ന് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.

Scroll to Top