മൊബൈൽ മറന്നു വെച്ചതുകൊണ്ട് മരുമകന്റെ യഥാർത്ഥ മുഖം മനസ്സിലായി

വിജയമ്മയ്ക്ക് ഒരേ ഒരു മകൾ മാത്രമാണ് ഉണ്ടായിരുന്നത്. അവരുടെ ഭർത്താവ് വളരെ വർഷങ്ങൾക്കു മുൻപ് മരിച്ചു പോയിരുന്നതുകൊണ്ടുതന്നെ ഒറ്റയ്ക്കാണ് അവൾ മകളെ വളർത്തി വലുതാക്കിയത്. അന്ന് അനീഷിന്റെ വീട്ടിൽ നിന്നും പെണ്ണുകാണാനായി വന്നപ്പോൾ നാട്ടുകാരും വീട്ടുകാരും എല്ലാവരും ഒരുപോലെ പറഞ്ഞു അവനെ മകളെ വിവാഹം കഴിച്ചു കൊടുക്കരുത് അയാൾക്ക് സ്വന്തം ബന്ധമോ ആരും ഇല്ല എന്നത്. അച്ഛനും അമ്മയും.

   
"

വളരെ ചെറുപ്പത്തിൽ തന്നെ മരിച്ചുപോയ അനീഷിനെ ഒരു പെങ്ങൾ മാത്രമാണ് ഉണ്ടായിരുന്നത്. എന്നാൽ അനീഷ് എന്ന് പറഞ്ഞ വാക്കുകൾ വിജയം നേടിയ മനസ്സിനെ ഒരുപാട് ആകർഷിച്ചു. അച്ഛനും അമ്മയും ഇല്ലാത്ത തനിക്ക് ഒരു അമ്മയെയാണ് മകൾ ഇവളെ വിവാഹം കഴിക്കുന്നത് വഴിയായി ലഭിക്കുന്നത് എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ വിജയം ഒരുപാട് സന്തോഷം തോന്നി ഒരുപാട് സ്നേഹത്തോടെയും നടത്തിയ മക്കളെ വിവാഹം കഴിച്ചു കൊടുത്തു. നാളുകളായി മകൾ ഇങ്ങോട്ട് അമ്മ അങ്ങോട്ട് പോയിട്ട് എന്ന് കരുതി വിജയം അന്ന് ജോലി ലീവ് ആക്കി മകളുടെ വീട്ടിലേക്ക് പോകാൻ തീരുമാനിച്ചു.

വഴിയിലെ ബേക്കറിയിൽ കയറി പലഹാരങ്ങളും മറ്റും വാങ്ങിച്ച് പേരക്കുട്ടിയെ സന്തോഷിപ്പിക്കാൻ കളിപ്പാട്ടങ്ങളും വാങ്ങിയാണ് പോയത്. എത്തിയപ്പോൾ കുട്ടിയോടൊപ്പം സമയം ചെലവഴിച്ച് നേരം പോയത് അറിഞ്ഞില്ല പതിയെ പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങിപ്പോവുകയാണ് എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ എല്ലാവരും യാത്ര പറഞ്ഞു. എന്നാണ് മൊബൈൽ എടുക്കാൻ മറന്നത് ആലോചിച് അവിടേക്ക് എത്തിയത്. അങ്ങനെയാണ് മരുമകന്റെ യഥാർത്ഥ മുഖം കണ്ടത്. തുടർന്ന് വീഡീയോ കാണാം.

Scroll to Top