കോടീശ്വരന്റെ മുൻപിൽ സ്വന്തം ശ.രീരം പണയം വെച്ച അവൾക്കുണ്ട് ഒരു കഥ

എന്തെന്നില്ലാത്ത രീതിയിൽ അയാൾ ആ വഴിയിലേക്ക് പടർന്ന് കയറി. അയാളുടെ ആവേശം തീരുവോളം അയാൾ ആസ്വദിക്കുകയായിരുന്നു. അയാളുടെ കാമകേളികൾ ഒന്നും തന്നെ അവളെ ഒരു തരത്തിലും വികാരം കൊള്ളിച്ചില്ല. അവൾ അപ്പോഴും നിർവികാരയായി തന്നെ എല്ലാത്തിനും വഴങ്ങി കൊടുത്തു. അയാൾ അവളെപ്പറ്റി പറയുന്നുണ്ടായിരുന്നു പക്ഷേ അതൊന്നും അവളുടെ കയറിയിരുന്നില്ല. ആ സമയത്തെല്ലാം.

   
"

തന്നെ അവളുടെ മനസ്സിൽ മകനെ കുറിച്ചുള്ള ഓർമ്മകൾ ആയിരുന്നു. പാതിര കഴിഞ്ഞപ്പോൾ എപ്പോഴോ അയാൾ ഉറങ്ങിയെന്ന് മനസ്സിലായി, അവൾ അവിടുന്ന് എഴുന്നേറ്റു കണ്ണാടിയിൽ സ്വന്തം ശരീരത്തിൽ ഒന്നു നോക്കി വിഷാദ ഭാവത്തോടെ നിന്നു. നീ ഉറങ്ങിയില്ലേ നീ ചോദിച്ചേ അയാൾ വീണ്ടും എഴുന്നേറ്റപ്പോഴാണ് അവൾ ചിന്തയിൽ നിന്നും ഉണർന്നത്. എന്റെ കഥ കേൾക്കാൻ അയാൾക്ക് താല്പര്യമുണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ പറയാൻ ഞാൻ തയ്യാറല്ലായിരുന്നു. പക്ഷേ അത് പറയാതെ അവിടെ നിന്നും വരുന്ന അവസ്ഥ വന്നപ്പോഴാണ് എന്റെയും ഷമീറിന്‍റെയും കഥ അയാൾക്ക്.

മുന്നിൽ വിവരിച്ചത്. രണ്ട് മതവിഭാഗങ്ങളിൽ പെടുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെ വീട്ടുകാരുടെ സമ്മതമില്ലാതെ ഒളിച്ചോടി വിവാഹം കഴിച്ചു. ഒരു വർഷത്തിനുള്ളിൽ തന്നെ കുഞ്ഞു പിറന്നു കുഞ്ഞിനെ മൂന്നു വയസ്സായ സമയത്ത് ഷമീർ ഒരു വൃക്ക രോഗിയായി അവരെ വിട്ടു പിരിഞ്ഞു. എന്നാൽ ഇന്ന് തന്റെ കുഞ്ഞിനും അതേ രോഗമാണ് എന്നറിഞ്ഞപ്പോഴാണ് അവർ ഇങ്ങനെ ഒരു കാര്യത്തിന് മുതിർന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കണ്ടു നോക്കൂ.

Scroll to Top