ഇങ്ങനെ ഒരു അമ്മായിയമ്മ ലോകത്ത് ആർക്കും കിട്ടിയിട്ടുണ്ടാവില്ല, എല്ലാം കേട്ടു സഹിക്കെട്ട അവർ ചെയ്തത്

മനുവിന്റെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞിട്ട് കുറച്ച് നാളുകളിൽ ആയിട്ടുണ്ട് പക്ഷേ ഭാര്യ ഇതിനോടകം തന്നെ നാട്ടിലെല്ലാം പ്രസിദ്ധമായി കഴിഞ്ഞു. ഇപ്പോൾ അവളുടെ പേരിലാണ് വീട്ടിലുള്ളവരെ പോലും നാട്ടുകാർ അറിയുന്നത്. അത്രയും തന്റടിയാണ് അവൾ മറ്റുള്ളവരുടെ വാക്കുകൾക്ക് എല്ലാം തന്നെ ഒരുതരത്തിലും നെഗറ്റീവ് ജില്ലകളിൽ എല്ലാം പോസിറ്റീവ് ആയി എടുത്ത് അതിനെ മറ്റുള്ളവർക്ക് മുന്നിൽ തെളിയിച്ചു കാണിക്കുന്ന ഒരു ശീലമാണ് അവൾക്ക് ഉള്ളത്.

   
"

തന്റെ വിവാഹത്തിൽ തനിക്ക് ഏറ്റവും സപ്പോർട്ട് ആയി കൂടെ നിന്നത് അമ്മ തന്നെയാണ്. വിവാഹത്തിന് ആരെയും വിളിക്കാതിരുന്നത് കൊണ്ടും ഇഷ്ടമില്ലാത്ത ഒരു വിവാഹമായിരുന്നു അതുകൊണ്ട് സ്വന്തം ചേച്ചി ഇപ്പോൾ വീട്ടിലേക്ക് വരുന്നില്ല. ജാതിയും മതവും മനുഷ്യത്വങ്ങൾ സ്നേഹിക്കാനുള്ളതാണ് അകലാൻ ഉള്ളതല്ല എന്ന് അമ്മയുടെ വാക്കുകൾ ആണ് അവളിൽ കൂടുതലായി എനർജി ഉണ്ടാക്കിയത്. പൊതുവേ ആൽബം.

എനർജി കൂടുതലുള്ള അവൾക്ക് അമ്മായിയമ്മ തന്നെയാണ് എല്ലാത്തിനും വളം വച്ച് കൊടുക്കുന്നത്. പാലക്കാട്ട് ഒരു ആഗ്രഹാരത്തിൽ ജനിച്ചു വളർന്ന അവൾക്ക് ഇത്രയധികം ധൈര്യവും സാമർത്ഥ്യവും ഉണ്ടായത് വിവാഹത്തിന് ശേഷം എന്റെ അമ്മയിൽ നിന്നും തന്നെയാണ്. അമ്മയ്ക്ക് അല്പം തന്റേടം കൂടുതൽ ഉള്ള ആളുകളെ കൂടുതൽ ഇഷ്ടമാണ് എന്ന് തന്നെയാണ് അവളെ ഇങ്ങനെ വളം വച്ചു കൊടുക്കുന്നത് കാരണം. നാട്ടിൽ ഇപ്പോൾ ബുള്ളറ്റ് ലേഡി എന്നാണ് എന്റെ ഭാര്യയെ ഭയപ്പെടുന്നത്. തുടർന്ന് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.

Scroll to Top