ഒരു സ്ത്രീയും അമ്മായിയമ്മയിൽ നിന്നും ഭർത്താവിൽ നിന്നും ഇങ്ങനെ ഒരു കാര്യം പ്രതീക്ഷിച്ചു കാണില്ല

അനുവിന്റെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞിട്ട് ഇത് ആദ്യമായാണ് അനുവിനെ പിരീഡ്സ് ആകുന്നത്. സാധാരണ വീട്ടിലാണ് എങ്കിൽ ഈ സമയത്ത് എഴുന്നേൽക്കുക പോലും ചെയ്യില്ല. അലാറം അടിക്കുന്നത് ശബ്ദം കേട്ട് അവളെ എഴുന്നേറ്റ് അത് ഓഫ് ചെയ്ത് ആലോചിച്ച് കിടന്നു. പീരീസിനെ സമയത്ത് ഇങ്ങനെ വയറുവേദന ഉണ്ടാകുന്നത് വീട്ടിലാണ് എങ്കിൽ എങ്ങനെയെങ്കിലും സഹിച്ചു കിടക്കുകയോ അമ്മ എന്തെങ്കിലും ഒക്കെ ചെയ്തു തരികയും ചെയ്യുമായിരുന്നു.

   
"

ഇവിടെ ഞാൻ എന്തു ചെയ്യും എന്ന് ആലോചിച്ചു അവൾ ഒരുപാട് പ്രയാസപ്പെട്ടു. ആലോചിച്ചു കിടക്കുന്ന സമയത്താണ് അരുൺ പെട്ടെന്ന് അവൾക്ക് ചായയുമായി റൂമിലേക്ക് കടന്നുവന്നത്. യഥാർത്ഥത്തിൽ അവളെ ഞെട്ടിപ്പോയി കാരണം തനിക്ക് പിരീഡ്സ് ആണ് എന്നും എങ്ങനെ ചായയും.

കൊണ്ട് രാവിലെ വരുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ അവൾക്ക് വല്ലാത്ത അത്ഭുതം തോന്നി. ഇപ്പോഴാണ് അരുൺ പറഞ്ഞത് രാവിലെ മേശപ്പുറത്ത് പാഡിന്റെ പാക്കറ്റ് ഇരിക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോഴേ എനിക്ക് കാര്യം മനസ്സിലായി നിനക്ക് ഈ സമയത്ത് വല്ലാത്ത വേദനയുണ്ട് എന്ന് മുന്നേ മുൻപ് പറഞ്ഞിട്ടുള്ളതും എനിക്ക് ഓർമ്മയുണ്ട്. അതുകൊണ്ട് ചായകുടിച്ച് എഴുന്നേറ്റിരുന്നോളൂ. അപ്പോഴേക്കും അമ്മ അങ്ങോട്ട് കടന്നു വന്നു അനുവിനെ വയറുവേദന ഉണ്ട് എങ്കിൽ ചൂടുവെള്ളം പിടിച്ചു കൊള്ളാനും പറഞ്ഞു. ഒരിക്കലും ഒരു അമ്മായിയമ്മയും ഭർത്താവും ഈ രീതിയിൽ തന്നോട് ഇത്രയും കെയറിങ് ആയി പെരുമാറുന്ന അവൾ പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കണ്ടു നോക്കാം.

Scroll to Top