ആദ്യരാത്രിയിൽ മുറിയിൽ സംഭവിച്ചത് എന്തെന്നറിയാതെ പകച്ചു ഭർത്താവ്

അയാളുടെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ആദ്യരാത്രിയാണ് അന്നത്തെ ദിവസം പക്ഷേ മുറിയിൽ ചെന്ന് അയാൾക്ക് നിരാശയായിരുന്നു ഫലം. പ്രതീക്ഷയോടെ മുന്നിലേക്ക് കയറിച്ചെന്ന് അയാൾ അവൾ അങ്ങോട്ട് തിരിഞ്ഞു കിടന്ന് ഉറങ്ങുന്നതാണ് അയാൾ കണ്ടത്. വിവാഹത്തിന്റെ ക്ഷീണം കൊണ്ടായിരിക്കാം അങ്ങനെ സംഭവിച്ചത് എന്ന് അയാൾ സ്വയം സമാധാനിച്ചു. എന്നാൽ പിറ്റേ ദിവസവും ഇതേ രീതിയിൽ തന്നെ സംഭവിച്ചു.

   
"

മൂന്നാമത്തേ ദിവസവും അങ്ങനെതന്നെയാണ് കാര്യങ്ങൾ എന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ അയാൾ അവളോട് കാര്യം ചോദിക്കാൻ തന്നെ തീരുമാനിച്ചു. പക്ഷേ അവളുടെ അടുത്തെ കാര്യം ചോദിച്ചപ്പോൾ അവളുടെ മുഖത്ത് ഭാവം ഒരു ദേഷ്യം ആയിരുന്നു എന്നതുകൊണ്ട് പിന്നീട് ഒന്നും ചോദിക്കാൻ മുതിരുന്നില്ല. ഹാളിലേക്ക് കടന്നു ചെന്നപ്പോൾ അവൾ എന്നെ കളിയാക്കുന്ന രീതിയിൽ എന്തോ പറഞ്ഞത് എനിക്ക് മനസ്സിലായത് പോലുമില്ല. അടുക്കളയിലേക്ക്.

കയറിച്ചെന്ന് സമയത്താണ് ഉമ്മ പറഞ്ഞത് അവൻ അവിടെ വയറുവേദന എടുത്ത് കിടക്കുകയാണ് നീ അവളുടെ അടുത്തേക്ക് ഒന്ന് ചെല്ലുക എന്നത്. എന്തിനാണ് വയറുവേദന എടുക്കുന്നത് എന്ന് പോലും അറിയാത്ത ആർത്തവം എന്തെന്ന് പോലും അറിയാത്ത എനിക്ക് അതെല്ലാം അപരിചിതമായിരുന്നു. പോകെയുള്ള ദിവസങ്ങളിലാണ് എന്താണ് ആർത്തവം എന്നും അതുകൊണ്ട് ഉണ്ടാകുന്നത് എന്താണ് എന്നും മനസ്സിലായത്. വിവാഹത്തിന്റെ ആദ്യകാലങ്ങളിൽ തന്നെ ആർത്തവത്തിന്റെ നാളുകൾ ആയിരുന്നു എന്നത് കൊണ്ട് ആദ്യരാത്രി വളരെ കൂടുതൽ മനോഹരമായി എന്ന് തന്നെ പറയാം. തുടർന്ന് കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.

Scroll to Top