പിഞ്ചുകുഞ്ഞുങ്ങളെ പി.ച്ചി.ച്ചീ.ന്തിയ അയാൾക്ക് അപരിചിതയായ ആ സ്ത്രീ നൽകിയത്

ഒരിക്കൽ എട്ടുവയസ് മാത്രം പ്രായമുണ്ടായിരുന്നു പെൺകുട്ടിയെ മൃഗീയമായി പീഡിപ്പിച്ച ശേഷം വലിച്ചെറിഞ്ഞ് വിനോദ് വീണ്ടും മുന്നോട്ട് നടന്നു. അയാൾ ചെയ്ത ആ ക്രൂരത പോലീസ് കണ്ടുപിടിച്ചിട്ടില്ല തനിക്കെതിനായി ഒരു തെളിവുകളും ഇല്ല എന്ന് മനസ്സിലായതോടെ വിനോദിനെ മുന്നിലെ ധൈര്യം വീണ്ടും കൂടുതൽ തീവ്രമായി. അവനെ തന്റെ ഈ തെറ്റ് വീണ്ടും ആവർത്തിക്കാനുള്ള പ്രവണത ആയിരുന്നു അത്. വീണ്ടും തനിക്ക് അനുയോജ്യമായ.

   
"

ഇരകളെ തേടിയായി അയാളുടെ മുന്നോട്ടുള്ള ജീവിതം. ഒരേ രീതിയിൽ പല പെൺകുട്ടികളും മൃഗീയമായി തന്നെ പീഡിപ്പിച്ചു. ഒരിക്കൽ ഇനിയും ഒരു പെൺകുട്ടിയെ വേണമെന്ന് അദാഹത്തോടെ അയാൾ ടൗണിലെ ബസ്റ്റോപ്പിൽ ഇരിക്കുന്ന സമയത്താണ് ഒരു കാർ അയാളുടെ മുമ്പിൽ വന്നു നിർത്തിയത്. കാറിൽ നിന്നും ചിരിയോടെ ഒരു പെൺകുട്ടി പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങി. 20, 25 വയസ്സ് പ്രായം തോന്നുന്ന ആ പെൺകുട്ടിയെ കണ്ടപ്പോൾ അയാളുടെ.

ഉള്ളിലെ കാമം വീണ്ടും ഉണർന്നു. എന്നാൽ കാറിൽ നിന്നും ഇറങ്ങിയ പെൺകുട്ടി അയാളിലേക്ക് കൂടുതൽ അടുക്കുന്നത് കൊണ്ട് അയാൾക്ക് ആവേശം കൂടി വന്നു. ആ പെൺകുട്ടി അയാളെയും കൂട്ടി തന്റെ ഫ്ലാറ്റ്ലേക്ക് ആണ് കയറിപ്പോയത്. മധുരമായ ഒരു പാനീയം നൽകി അവൾ ഫ്രഷ് ആകാനായി പോയി. എന്നാൽ ആ ജ്യൂസ് കുടിച്ച അയാൾ മയങ്ങിപ്പോയി. കണ്ണു തുറന്നപ്പോൾ അയാൾ കണ്ടത് ഞെട്ടിക്കുന്ന ഒരു കാഴ്ചയായിരുന്നു. തുടർന്ന് കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *