നാലു മക്കൾ ഉണ്ടായിട്ടും ആ ടീച്ചറുടെയും മാഷിന്റെയും ഗതി ഇതായിരുന്നു

ഏക മാഷ് പുറത്തുനിന്നും അകത്തേക്ക് കയറി വന്ന് ശ്രീദേവിയെ വിളിച്ചപ്പോൾ അവൾ വെളിയിക്കാതെ വന്നപ്പോൾ തന്നെ അയാൾക്ക് ടെൻഷൻ ആയി. വീടിനകത്തും പുറത്തും എല്ലായിടത്തും അയാൾ നടന്ന അന്വേഷിച്ചു അപ്പോഴാണ് പൂജാമുറിയിൽ ഇരിക്കുന്ന ശ്രീദേവിയെ കണ്ടത്. അവളെ വിളിച്ച് അവളുടെ തോളിൽ തൊട്ടപ്പോൾ അവൾ പതിയെ തന്റെ കാലിലേക്ക് വീഴുന്നതാണ് കണ്ടത്. പെട്ടെന്ന് തന്നെ പുറത്തു സൈക്കിളിൽ പോയിരുന്ന.

   
"

ആ പാൽക്കാരൻ ചെക്കനെ വിളിച്ചുവരുത്തി. അവനും കൂടി അകത്തേക്ക് വന്ന് ടീച്ചറെ പതിയെ പുറത്തെ സിറ്റൗട്ടിലെ തിണ്ണയിലേക്ക് കയറ്റി കിടത്തി. അപ്പോൾ തന്നെ കാർ വിളിച്ച് വരുത്തിയിരുന്നു കാറിൽ കയറ്റി ആശുപത്രിയിലേക്ക് എത്തിച്ചു. ആശുപത്രിയിലെത്തിയത് ഡോക്ടർമാർ പറഞ്ഞത് ജീവൻ കുറച്ചു മുൻപേ നഷ്ടപ്പെട്ടു എന്നതാണ്. പക്ഷേ ഇത് എങ്ങനെ മാഷിനോട് നേരിട്ട് പറയും എന്ന് അറിയാതെ അവർ ഒരുപാട് വിഷമിച്ചു. മാഷിനോട് തൽക്കാലം.

ഇപ്പോൾ പറയേണ്ടത് അവരും തീരുമാനിച്ചു. നാലുമക്കളും വിദേശത്ത് ജോലി ചെയ്യുന്നതുകൊണ്ട് നാട്ടിലേക്ക് എത്താൻ അൽപസമയം എന്തായാലും വേണ്ടിവരും. എന്തായാലും നാളെ കഴിഞ്ഞ് ആശുപത്രിയിൽ നിന്നും പുറത്തേക്ക് ഇറക്കു, അതുകൊണ്ട് അല്പം കൂടി കഴിഞ്ഞു പറയാം എന്ന് അവർ തീരുമാനിച്ചു. മാഷിനെ എങ്ങനെയെങ്കിലും കുറച്ചു ഭക്ഷണം കഴിക്കുകയും ചെയ്തു അവർ ചന്ദ്രേട്ടനെ വിളിച്ചുവരുത്തി. മാഷിന്റെ ഉറ്റ സുഹൃത്ത് ആയിരുന്നു അദ്ദേഹം. അദ്ദേഹത്തോട് കാര്യങ്ങൾ പറയുന്ന സമയത്ത് തന്നെ മാഷ് പുറകിൽ നിന്നും കേട്ടു വന്നു. തുടർന്ന് കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.

Scroll to Top