രണ്ടാം ക്ലാസുകാരിയുടെ പി ടി എ മീറ്റിംഗിലേക്ക് അയാൾ എത്തിയത് തന്ടെ കാമുകിയെ കാണാൻ

വർഷങ്ങൾക്കു മുൻപ് കോളേജിലുള്ള തന്റെ പ്രണയനിയെ അങ്ങ് അവളെ സ്കൂളിലേക്ക് ഉണ്ടാക്കാൻ പോയപ്പോഴാണ് കണ്ടത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് പിറ്റേദിവസം സ്കൂളിലെ മീറ്റിങ്ങിന് പോകാൻ ആയാൽ ഒരുപാട് തിരക്കും കാണിച്ചത്. പിടിഎ മീറ്റിങ്ങിന് അച്ഛൻ വരണം എന്ന് അവൾ പറഞ്ഞപ്പോൾ അതിനു വലിയ സന്തോഷം മറ്റൊന്നില്ലായിരുന്നു. അന്ന് സ്കൂളിലേക്ക് അവളെ പറഞ്ഞയച്ചതിനുശേഷം തിരിച്ചു പോകുമ്പോഴാണ്.

   
"

അവൾ വരാന്തയിലൂടെ നടന്നു പോകുന്നത് കണ്ടത്. ഒരു നോട്ടം കൊണ്ട് തന്നെ തന്റെ സ്കൂളിലെ പഴയ പ്രണയം പോലും പുറത്തേക്ക് ചാടി. കോളേജിൽ അന്ന് വിടപറഞ്ഞു പോരുന്ന സമയത്ത് തന്നെ പ്രണയം അവളോട് തുറന്നു പറഞ്ഞിരുന്നു. പക്ഷേ പ്രണയത്തിന് മറുപടിയായി അവൾ അട്ടഹസിച്ചു കൊണ്ടുള്ള പരിഹാസമാണ് കാണിച്ചത്. ആ പരിഹാസം അവളുടെ മനസ്സിനൽ പിന്നീട് കിടന്നിരുന്നു എന്നത് അന്നാണ് മനസ്സിലായത്.

അന്ന് പിടിഎ മീറ്റിങ്ങിന് ബാലൻസ് എത്താൻ അല്പം വൈകിയത് കൊണ്ട് തന്നെ കുറച്ചുനേരം സംസാരിച്ചിരുന്നു. അപ്പോഴാണ് താൻ വിവാഹം കഴിച്ചിട്ടില്ല എന്നും ചേട്ടന്റെ മകളാണ് എന്നും പറഞ്ഞത്. ആ സമയത്ത് തന്നെ അവളും വിവാഹം കഴിച്ചിട്ടില്ല എന്നത് കേട്ടപ്പോൾ മനസ്സിൽ എന്തോ വല്ലാത്ത സന്തോഷം തോന്നി. തങ്ങളെ വീണ്ടും ഒരുമിപ്പിക്കാൻ വേണ്ടിയായിരിക്കാം ഈ പിടിഎ മീറ്റിംഗ് പോലും ഉണ്ടായത് എന്ന് അവർക്ക് തോന്നി. അവരുടെ മനസ്സിൽ വീണ്ടും പ്രണയം പൂവിടാൻ തുടങ്ങി. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണാം.

Scroll to Top