നാത്തൂനെ കളിയാക്കിയ സ്വന്തം പെങ്ങൾക്ക് പിന്നീട് സംഭവിച്ചത്

അന്ന് ഒരു വലിയ ഡോക്ടറുടെ വിവാഹ ആലോചനയാണ് അവൾക്ക് വീട്ടിലെത്തിയത്. വന്നാൽ ചെറുക്കനും വീട്ടുകാർക്കും ഇഷ്ടമായി എന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ ആ വിവാഹം നടക്കാനുള്ള സാധ്യത വളരെ കൂടുതലായിരുന്നു. എന്നാൽ ആ സമയത്ത് അവളുടെ മനസ്സിൽ സ്വന്തം കാമുകനെയാണ് ഓർത്തിരുന്നത്. വീട്ടുകാരോട് കാര്യം അവതരിപ്പിച്ചുവെങ്കിലും അവർ ആരും അതിനെ സമ്മതമായിരുന്നില്ല എന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ അയാളെ മറക്കാൻ തന്നെ.

   
"

തീരുമാനിച്ചു. വർഷങ്ങളായി പ്രണയിച്ചു നടന്ന അവനെ മറക്കാൻ അവൾക്ക് ഒരിക്കലും സാധിക്കില്ലായിരുന്നു അതിനുവേണ്ടി അവൾക്ക് ഒരുപാട് പരിശ്രമിക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു. പക്ഷേ അവളുടെ പരിശ്രമം എല്ലാം വിഫലമായി അവൾക്ക് അവനെ ഒരിക്കലും വിട്ടു പിരിഞ്ഞിരിക്കാൻ സാധിക്കില്ലായിരുന്നു. അവന്റെ ഫോൺ കോളുകൾ എല്ലാം ഉപേക്ഷിച്ച് അവനെ കാണില്ല കേൾക്കില്ല എന്നൊക്കെ ഉറപ്പിച്ചിരുന്നു എങ്കിലും രണ്ടു ദിവസം കഴിഞ്ഞപ്പോഴേക്കും.

അവർക്ക് വീർപ്പുമുട്ടാൻ തുടങ്ങി. അവനെ കണ്ട് കാര്യങ്ങൾ പറയണം എന്ന് തീരുമാനിച്ചു അവന്റെ മുൻപിൽ എത്തി. അന്ന് അവനെ കണ്ടപ്പോൾ ഒരുപാട് സങ്കടവും സന്തോഷവും ഒരുപോലെ തോന്നി. കാര്യം അവനോട് പറഞ്ഞപ്പോൾ അവൻ അച്ഛനോട് വന്നു സംസാരിക്കാം എന്നും കാര്യങ്ങൾ സോൾവ് ആക്കാം എന്നും തന്നെ ഞാൻ തന്നെ വിവാഹം കഴിക്കുമെന്ന് ഉറപ്പുനൽകി. അങ്ങനെ അവന്റെ വാചകത്തിൽ അച്ഛൻ ഫ്ലാറ്റായി. വിവാഹം ഉടനെ തന്നെ നടക്കുകയും രണ്ടുമാസത്തിനുള്ളിൽ തന്നെ അവൾ ഗർഭിണിയാവുകയും ചെയ്തു. ചുമ്മാ പണി ആയതല്ല വയറിനകത്തുള്ളത് മൂന്ന് വില്ലന്മാരാണ്. തുടർന്ന് കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.

Scroll to Top